PDA

View Full Version : [TLBB] Mọi người cho mình hỏi tý

rikudo
13-07-13, 01:37 PM
Các private Việt Nam hiện giờ ngoài Tình Kiếm của anh huuduyen đã chạy cái trang bị cho trân thú, đã có ai làm được chưa nhỉ ?

legend1250
13-07-13, 01:51 PM
Confirm mình không làm được X_X (chỉ mình thôi nhé, các pro khác ko rõ ~.~)

rikudo
14-07-13, 01:23 PM
Up cho mọi người nhìn thấy nào, thấy cái này anh huuduyen làm lâu rồi mà vẫn chưa có ai làm đc ư ... Không tin lắm :)

1st.TheKing
14-07-13, 07:42 PM
Còn 1 sv nữa... Cũng giống giống nhưng k rõ sv này của ai :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhluan.cklk
17-07-13, 10:10 PM
Mọi người cho mình hỏi luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trong 2 client kia tại sao 1 cái lại có file này mà ở sv kia ko có ( 2 client đều chạy dc) ví dụ như file Config.axp :| muốn thêm hoặc bớt các file đó thì làm thế nào ạ :|

Sói Đẹp Trai
18-07-13, 07:05 AM
Mọi người cho mình hỏi luôn

trong 2 client kia tại sao 1 cái lại có file này mà ở sv kia ko có ( 2 client đều chạy dc) ví dụ như file Config.axp :| muốn thêm hoặc bớt các file đó thì làm thế nào ạ :|Nhìn cái file Effect kia kìa. 1 cái hơn 30 MB 1 cái hơn 100 MB
CF + Effect ~= 130 => Đáp số...