PDA

View Full Version : Server + Client Chiến Quốc tiền truyện China cho ai thích việt hóa đây

CutePhuongNhi
11-07-13, 12:24 AM
Share cho anh em Server+Clien Chiến Quốc China
Client - part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server -<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thêm link nữa có cả server + Clien chưa test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/path=%2F%E5%A4%A7%E8%AF%9D%E6%88%98%E5%9B%BD

nhokpretkool
16-07-13, 05:44 PM
Mình ko down đc cái link "Server -<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
Bạn down về rùi up lên sv khác đc ko :(

YeuChienQuoc
17-07-13, 12:46 PM
Cho mình hỏi tải thì bấm vào nút nào, tại vì có quá nhiều nút download và cái web này Google Translate nó không cho dịch :(

CutePhuongNhi
17-07-13, 03:28 PM
Mình ko down đc cái link "Server -<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"
Bạn down về rùi up lên sv khác đc ko :(

Cho mình hỏi tải thì bấm vào nút nào, tại vì có quá nhiều nút download và cái web này Google Translate nó không cho dịch :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

0968578813
23-02-14, 06:03 PM
[QUOTE=CutePhuongNhi;782447]Share cho anh em Server+Clien Chiến Quốc China
Client - part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part 2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server -<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update thêm link nữa có cả server + Clien chưa test
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/path=%2F%E5%A4%A7%E8%AF%9D%E6%88%98%E5%9B%BD[/QU
lam sao de tai vay ban oi. minh vao tk cya ban gui hok dc. no bi khoa rui hay sao yk

ringta1234
16-08-14, 12:24 PM
Ai cho hỏi việt hóa sever này có dấu đc ko, hay client TQ thì ko đc?

0968578813
12-09-14, 11:44 PM
ai cho xin cai current sever trung quốc đi

ga1461
18-10-14, 08:58 PM
ai cho xin cai current sever trung quốc đi

tui có nè mà lười úp lên Fshare qá
:)

0968578813
20-01-15, 01:03 AM
tui có nè mà lười úp lên Fshare qá
:)