PDA

View Full Version : [MU] Xin file MonterBase nguyên thủy of bản 6.3

duonganhvn
10-07-13, 05:19 PM
Như tiêu đề bác nào có file MonterBase nguyên thủy của Webzen or F>P>T dành cho phiên bản 6.3 vui lòng cho em xin với ạ.

Em cần file gốc nguyên thủy chưa add, fix gì cả để có thể làm thử 1 server non rs or server exp thấp.

Mong các bác giúp đỡ. Xin cảm ơn các bác ạ.

freepro2101
10-07-13, 05:23 PM
Như tiêu đề bác nào có file MonterBase nguyên thủy của Webzen or F>P>T dành cho phiên bản 6.3 vui lòng cho em xin với ạ.

Em cần file gốc nguyên thủy chưa add, fix gì cả để có thể làm thử 1 server non rs or server exp thấp.

file này là file gốc của scf
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn fpt chắc ko ai có đâu :-@

tranthaihoa
10-07-13, 06:25 PM

mình có sv cònig fpt này, ẽp + drop , time event,.. y như mu.webzen,com, theo guiamuonline.com

duonganhvn
10-07-13, 07:46 PM
mình có sv cònig fpt này, ẽp + drop , time event,.. y như mu.webzen,com, theo guiamuonline.com

Cảm ơn bạn, nhưng mình hem có money để buy sv of bạn đâu hix hix. Bạn có lòng tốt thì cho mình xin sv đấy về nghịch chút. Cảm ơn bạn nhìu

--- Chế độ gộp bài viết ---

file này là file gốc của scf
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thx bạn, ý mình muốn xin là cái file monterbase giống như của F>P>T thôi chứ ko có ý định xin file đó của họ đâu :)
File gốc của SCF chưa fix gì hết phải ko bạn. Thx bạn again

ikyssu
13-07-13, 10:44 AM

Sv gốc của SCF cũng dựa dựa FPT, bạn có thể tham khảo. Trong đó cũng là toàn bộ file text của sv , cần tìm hoặc thiếu cứ vào đó coppy nhé

Bonus: Để coppy nhanh thì ấn vào "View raw file" tab bên phải rồi ctrl + S lại

8gamevn
13-07-13, 11:05 AM
kiếm cái sv của phusang cònig chuẩn fpt ý mà lấy

896588
13-07-13, 11:42 AM
phusang =)) nó để nguyên tốc scf chỉ sửa qoái ít lại + drop thấp hết chả đả động j event hay bải qoái shop như fpt đâu

8gamevn
13-07-13, 12:43 PM
phusang =)) nó để nguyên tốc scf chỉ sửa qoái ít lại + drop thấp hết chả đả động j event hay bải qoái shop như fpt đâu

lấy MonterBase thôi mà evenk gì :(

duonganhvn
14-07-13, 06:10 PM
kiếm cái sv của phusang cònig chuẩn fpt ý mà lấy

Thx bác e sẽ lấy về test thử cùng bản 8xx của F>P>T hiện tại (so sánh monters thui :D)

Thx bác, nhân tiện cho em xin xỏ chút nha. Bác có bản 6.3 nào chạy tạm tạm ko lỗi nghiêm trọng có thể sell bèo bèo cho e vs đc ko (inbox dùm e vs). (sorry các bác cấp trên vui lòng tha e vì tội mua bán nha.)