PDA

View Full Version : [KT] Nhờ các pro chỉ em cách lấy đồng từ NPC sứ giả hoạt động

dongnguyen0510
09-07-13, 10:07 AM
Như tiêu đề trên em muốn lấy đồng từ con sứ giả hoạt động nhưng không biết cách nào để lấy mong mấy pro chỉ em với
P/s: em là Lynk_kid không phải Dongnguyen vì nick bị band lên mượn nick này để nhờ mấy pro chỉ giúp

voanhnhat20010
09-07-13, 10:31 AM
thêm câu đối thoại với hàm me.addIcoin
gì đó :))
định mở online à =))
online yh đi cho cái này nè

dongnguyen0510
09-07-13, 10:37 AM
thêm câu đối thoại với hàm me.addIcoin
gì đó :))
định mở online à =))
online yh đi cho cái này nè

Cảm ơn lòng tốt của chú nhưng Kid tôi không cần những thứ phản bội

voanhnhat20010
09-07-13, 11:18 AM
=)) ta k phản bội nhá :))
chịu thua ông a luôn ó

na.ilusm89
09-07-13, 11:22 AM
Như tiêu đề trên em muốn lấy đồng từ con sứ giả hoạt động nhưng không biết cách nào để lấy mong mấy pro chỉ em với
P/s: em là Lynk_kid không phải Dongnguyen vì nick bị band lên mượn nick này để nhờ mấy pro chỉ giúp

Của thím đây

{"<color=yellow>Nhận Đồng<color>", self.dnnhandong, self},

function tbTuiGuangYuan:dnnhandong()
local nRet = me.GetUserPayCoin();
if nRet ~= 0 then
me.Msg(string.format("Tổng số đồng của bạn nhận được là <color=yellow>%d đồng<color>", nRet))

else
me.Msg("Bạn không có đồng tại đây. Xin vui lòng kiểm tra lại");
end
end

dongnguyen0510
09-07-13, 11:23 AM
Nhờ mấy pro giúp em với không hiểu tại xong trong navicat có đồng rồi nhưng vào game ra sứ giả hoạt động lại không nhận được

copday
09-07-13, 04:11 PM

hiểu nè, vì trên web bạn nạp xu vào nó không để vào data j ta, không nhớ tên, mà data thứ 2 từ trên xuống dưới cai account. cái này do web

dongnguyen0510
09-07-13, 04:47 PM
hiểu nè, vì trên web bạn nạp xu vào nó không để vào data j ta, không nhớ tên, mà data thứ 2 từ trên xuống dưới cai account. cái này do web

Vậy có cách nào không ạ mấy anh giúp em với không hiểu hàm ấy nó lấy đồng từ data nào

copday
09-07-13, 05:00 PM
Vậy có cách nào không ạ mấy anh giúp em với không hiểu hàm ấy nó lấy đồng từ data nào

hàm này lấy tu da ta thứ 2 đó, bạn fix cái nạp xu cho nó vào da ta đó là dc

dongnguyen0510
09-07-13, 05:08 PM
hàm này lấy tu da ta thứ 2 đó, bạn fix cái nạp xu cho nó vào da ta đó là dc

phần có tên là jxsf8_paycoin đúng không ạ em đã add trực tiếp đồng vào đó rồi nhưng vẫn không lấy đc