PDA

View Full Version : [MU] [HỎI] socket item.

ThanhN
07-07-13, 02:34 PM
các bac cho t hỏi là muốn ép hết 5 dòng socket của 1 item nào đó thì phải config sao nhỉ?
vì của t item đang là 5 dòng socket nhưng nếu ép trong game thì chỉ ep đc 3 dòng mặc dù đã chuyển sang socket cấp thấp hơn rồi nhưng vẫn ko đc?
bác nào biết chỉ t nhá.

ThanhN
07-07-13, 03:00 PM
các bac cho t hỏi là muốn ép hết 5 dòng socket của 1 item nào đó thì phải config sao nhỉ?
vì của t item đang là 5 dòng socket nhưng nếu ép trong game thì chỉ ep đc 3 dòng mặc dù đã chuyển sang socket cấp thấp hơn rồi nhưng vẫn ko đc?
bác nào biết chỉ t nhá.

up phát xem sao? hay mình diễn đạt khó hiểu lên chưa ai giúp nhỉ? :-":-":-":-":-"
các bác cho xin cái hướng dẫn vấn đề trên nhé.hi thanks

freepro2101
07-07-13, 03:12 PM
up phát xem sao? hay mình diễn đạt khó hiểu lên chưa ai giúp nhỉ? :-":-":-":-":-"
các bác cho xin cái hướng dẫn vấn đề trên nhé.hi thanks

pm yahoo tui di tui giúp cho
30charrrrrrrrrrrr

ThanhN
07-07-13, 03:22 PM
ok đã và đang fix giúp.
thank nhá gqt

The Gamer
07-07-13, 03:58 PM
pm yahoo tui di tui giúp cho
30charrrrrrrrrrrr

nói luôn đi free :x __________

ThanhN
07-07-13, 09:53 PM
nói luôn đi free :x __________

Chốt 1 câu là nếu tự khảm nnt trong game thì chỉ đc 3 socket thôi. Còn muốn khảm đủ cả 5 cái thì phải đợi cao thủ xuất hiện đã. Hì
Dùng mumarker add thì đc 5 dòng.
Mod close dùm nhé
P/s: gqt giải quyết vụ này đê? Hài quá, chiều hỏi thằng e mới biết là trong game chi add dc 3 thôi, mình làm mà chơi thì chắc thua nó :))

freepro2101
07-07-13, 10:21 PM
Chốt 1 câu là nếu tự khảm nnt trong game thì chỉ đc 3 socket thôi. Còn muốn khảm đủ cả 5 cái thì phải đợi cao thủ xuất hiện đã. Hì
Dùng mumarker add thì đc 5 dòng.
Mod close dùm nhé
P/s: gqt giải quyết vụ này đê? Hài quá, chiều hỏi thằng e mới biết là trong game chi add dc 3 thôi, mình làm mà chơi thì chắc thua nó :))

cao thủ xuất hiện nè ku :)) haha haha con pig qt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ThanhN
07-07-13, 11:00 PM
cao thủ xuất hiện nè ku :)) haha haha con pig qt

Ku ở đâu ra đấy, con gà qt kia. :))
Ngon rồi đấy thế chiều coppy cho ta cái gì thế có đc đâu. Chiều mai send ta cái part này đi. :)) dg ở cty. Sáng mai lại bận chắc chiều mới on đc