PDA

View Full Version : [MU] Share Trọn Bộ 63 Set Thần Thánh

freepro2101
05-07-13, 07:44 AM
Demo Test :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xem Thêm Tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update Tất Cả Item Điều Có Socket : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : Nếu Ai Ko Add Dc Đồ Thần Thì Do Ko Biết Dùng :-L
Credits : MuSaiGon

ThanhN
05-07-13, 07:53 AM
Làm luôn quả full thần + full luôn socket đi. Chiều về thử test xem.

freepro2101
05-07-13, 07:55 AM
Làm luôn quả full thần + full luôn socket đi. Chiều về thử test xem.

cậu bỏ cái quote cái topic mình đi , đợi 20p mình làm xong rồi share full socket luôn cho :D

kakashiss
05-07-13, 07:55 AM
dow về bỏ vào đâu vậy a
30charrrrrrrr

ThanhN
05-07-13, 08:19 AM
cậu bỏ cái quote cái topic mình đi , đợi 20p mình làm xong rồi share full socket luôn cho :D

Quan trọng là cả cái main nữa. Cậu fix đc cho nó hiển thị đầy đủ trên main 104d của caothuphutho share ko? Hoặc có cái main nào hiển thị đc mà có phần custom như main ấy ko?

Jackieldm
05-07-13, 08:20 AM
Hàng này ngon nhưng mình làm không được, bạn giúp mình nha bạn FreePro

freepro2101
05-07-13, 08:27 AM
Hàng này ngon nhưng mình làm không được, bạn giúp mình nha bạn FreePro

bạn dùng titan editor add cũng dc :D , hoặc dùng lệnh /item

--- Chế độ gộp bài viết ---

Update Tất Cả Item Điều Có Socket ;;)

Quan trọng là cả cái main nữa. Cậu fix đc cho nó hiển thị đầy đủ trên main 104d của caothuphutho share ko? Hoặc có cái main nào hiển thị đc mà có phần custom như main ấy ko?

mình ko fix dc :)) , và cũng ko có main hiển thị dc phần ......

dow về bỏ vào đâu vậy a
30charrrrrrrr

download về có 2 mục
Client
MuServer
Thì Bạn Vào Mục Client Copy Hết File Zo Client Của Bạn
Còn MuServer Bạn Vào Copy Hết FIle Zo MuServer Của Bạn

ThanhN
05-07-13, 08:36 AM
Dùng main của phoxuaxua có share lâu lâu rồi thì nó hiển thị full ok. Không lỗi phần hiển thi item. Main 103z ý. Nhưng nó ko có custom Jewels và mấy cái như main 104d . Mà toi thi mù tịt mấy cái này. Hi

kakashiss
05-07-13, 12:36 PM
sao em dow về có mục mu sever ko vậy a

kakashiss
05-07-13, 12:42 PM
a ơi có wings thần không cho e xin với

freepro2101
05-07-13, 12:44 PM
sao em dow về có mục mu sever ko vậy a

socket thì chỉ cần ở server
còn item thần là client và muserver b-(

ThanhN
05-07-13, 12:58 PM
socket thì chỉ cần ở server
còn item thần là client và muserver b-(

Share lốt cái db mumarker đi cậu, cho nó chọn bộ :)) :)) nếu có

freepro2101
05-07-13, 03:27 PM
Share lốt cái db mumarker đi cậu, cho nó chọn bộ :)) :)) nếu có

ss6 thì dùng titaneditor đi bạn
30charrrrrrrrrrrrr

chuotkep
05-07-13, 03:34 PM
Demo Test :
Xem Thêm Tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Update Tất Cả Item Điều Có Socket : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : Nếu Ai Ko Add Dc Đồ Thần Thì Do Ko Biết Dùng :-L
Credits : MuSaiGon

mấy cái này hinh như ở sv của anh pho xua !!!

freepro2101
05-07-13, 03:36 PM
mấy cái này hinh như ở sv của anh pho xua !!!

của mu sài gòn mà đại ka 8-|8-|8-|8-|8-|

The Gamer
05-07-13, 08:08 PM
ngày xưa mình cũng nghiên cứu nhưng nói thật đồ thần tới 80% phá giáp thì chỉ làm mu sập nhanh chả để làm ji

freepro2101
05-07-13, 08:33 PM
ngày xưa mình cũng nghiên cứu nhưng nói thật đồ thần tới 80% phá giáp thì chỉ làm mu sập nhanh chả để làm ji

ai thích sài thì sài thôi bạn à
30charrrrrrrrrrrr

tranthaihoa
05-07-13, 10:08 PM

do mở reset nên nó nhanh die ở chỗ nó bá đạo đấy :-":-":-":-":-"

The Gamer
06-07-13, 01:53 AM
do mở reset nên nó nhanh die ở chỗ nó bá đạo đấy :-":-":-":-":-"

bạn qua xem LHQ hay LHT ở diễn đàn mở mu non rs sập nhanh ko kém

bạn nghĩ 1 thằng game thủ bi h nó điên tới mức ngồi cả ngày rs 1 lần như mu hn ngày xưa à ko có đâu

có thì chả bao h nó đi đồi hỏi kiểu mu ko webshop :)) :))

DieuNinh
06-07-13, 02:13 AM
vãi cả đồ =))

nhìn sướng nhỉ

hồi nhỏ chơi MU chúng nó hò nhau con santa full ( con dơi tăng sức đánh full dòng )

thèm mỗi cái đó =))

có cái đó thì đẹp

lequangvu
06-07-13, 05:43 AM
zz Cái main đang sài ko support dòng chữ rồi , nhìn gớm quá chả bik set tên gì

ee share cho cai dll hay main gì đó đi

kakashiss
10-07-13, 09:15 PM
sao e cài rồi vào main loaing vài giây là tữ văng ra vậy mấy pro giúp e với

mrgacon
20-07-13, 11:36 AM
làm cái hướng dẫn add 1 bộ đồ thần bất kỳ như bộ DragonKnight hoặc bộ quyền năng đi pro ơi

quancan9x
26-07-13, 08:08 PM
Liệu cái này có vứt được vào server 3.5.x mà MOD HRAIN sharre ko vậy ạ?

HeroStyle
26-07-13, 08:17 PM
Liệu cái này có vứt được vào server 3.5.x mà MOD HRAIN sharre ko vậy ạ?

ss6.3 thôi (:|(:|(:|(:|
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hackluv
28-07-13, 11:17 AM
ss6.3 thôi (:|(:|(:|(:|
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

6.3 vs season thấy khác gì nhau đâu :v

các làm tương tự mà

Jackieldm
25-08-13, 12:48 AM
Mình đã copy vào server và copy vào Client rồi nó đã hoạt động OK hết. Nhưng mà một số items mà mình cần tạo ra thì lại không có. Mong bạn giúp mình nhé$-)

choideptb
01-09-13, 12:12 AM
#-o đã config rồi giờ sao tạo đồ cho nv đc nhỉ

newsthienha
02-01-15, 10:23 AM
cho mình xin cái mumaker có add đồ như thế này với mình kiếm hoài ko thấy cái nào có add đồ như vậy

freepro921
02-01-15, 10:31 AM
cho mình xin cái mumaker có add đồ như thế này với mình kiếm hoài ko thấy cái nào có add đồ như vậy

bạn dùng TitanEditor cho nhanh
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

newsthienha
02-01-15, 01:20 PM
bạn dùng TitanEditor cho nhanh
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

mình thử rùi nhưng vào thì nó báo có 50 thư nhưng mở ra thì ko có cái j hết ko biết nó nằm ở đâu lun

nếu bạn có mumaker thì cho mình với mình cảm ơn

domaina18
03-01-15, 04:55 PM
Minh nhớ hồi năm 2002 chơi MU Sai Gòn, muốn tận hưởng cái cảm giác mặc đồ Excellent Legend cho DarkWizard và cái cánh 1 mà phải bỏ mỗi thứ 10k để mua, áo quần tay mũ ủng gậy 2 cái nhẫn 1 day chuyền và 1 cái cánh thế mà lên Tarkan vẫn bị mấy anh đánh ko ra khỏi cửa!!!

anhvu6
18-01-15, 02:35 AM
không hiểu sao vừa xài mumaker việt hóa + có mấy set đó + add = titaneditor mấy món đó thì nó lại ra đồ thường.Có 1 số món cũ bị như thế này nữa :(