PDA

View Full Version : [KT] Lỗi khi chạy gamecenter

sidanlovehan
30-06-13, 07:56 PM
Lỗi Lỗi Lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết giúp với nào :(

vd_tt
30-06-13, 08:22 PM
Lỗi Lỗi Lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết giúp với nào :(

worldset.txt failed to thiệt là to kìa bạn, nếu bị lỗi gì, bạn cứ chú ý mấy cái dòng trong đó là được ak, lấy worldset của satthu bỏ vào :) thân !

sidanlovehan
30-06-13, 08:37 PM
worldset.txt failed to thiệt là to kìa bạn, nếu bị lỗi gì, bạn cứ chú ý mấy cái dòng trong đó là được ak, lấy worldset của satthu bỏ vào :) thân !
ở đâu bạn
bạn có thế lấy dùm mình ko
thanks nhiệt tình

na.ilusm89
30-06-13, 09:16 PM
ở đâu bạn
bạn có thế lấy dùm mình ko
thanks nhiệt tình

qua sever 2.4 của satthu kết hợp đó mà lấy cái worldset.txt về sài chép lung tung lỗi tè re đúng thôi :)~

sidanlovehan
30-06-13, 09:26 PM
qua sever 2.4 của satthu kết hợp đó mà lấy cái worldset.txt về sài chép lung tung lỗi tè re đúng thôi :)~
bác 2 mở dùm em 542 máp đi
dc ko bác
thanks nhiệt tình

vd_tt
30-06-13, 11:10 PM
bác 2 mở dùm em 542 máp đi
dc ko bác
thanks nhiệt tình

xem lại cách mở map, lựa ra những map mình cần, điền số vào, xem lại file hotset.ini xem thử count = bao nhiêu(đều ở trong gamecenter/setting, muốn mở bao nhiêu gs thì sửa vào, cái này bạn hỏi từ bên kia qua đây, biết map nào bạn cần mà share, còn cái thank nhiệt tình đó. bạn qua topic của mấy mod mà thank