PDA

View Full Version : Server WebGame Chiến Tranh Thế giới [ Mới tìm được sv ]

thmodz
26-06-13, 05:28 PM
Xin chào anh em nhằm để phát triển thêm nhiều game nữa và mình đã đi các web nước ngoài tìm game về ! thấy 1 game hay nên lấy về cho các bạn ! Và mình mong các bạn phát triển thêm nhé
DEMO GAME :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giới thiệu game :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server còn 1 số lỗi anh em tìm hiểu fix nhé

Thiết bị tàu - không được hỗ trợ.
NPC IA (AI) - rất nghe trộm.
Portales - nghe trộm.
Tàu sửa chữa - không làm việc.
Mua tàu mới - không làm việc.
Skylab - không làm việc.
Kỹ năng - không thực hiện (không có mã cho rằng trong mô phỏng ... và SWF khó obfuscated yeah ...).
Gửi đi khả năng - không thực hiện.
Dmg alliens và vv - nhu cầu sửa chữa, 50% không thực hiện (gây ra bởi mã sản phẩm nào trong thiết bị)
a) Laser không làm việc
b) Tên lửa không hoạt động - chỉ có hiệu lực
c) dmg tĩnh 500 định nghĩa trong mã nguồn, hệ thống becouse không làm việc, alliens và những người khác - không đối phó dmg về máy nghe nhạc
e) NPC cố gắng để tấn công bạn trong khu vực an toàn.
f) AI thực sự nghe trộm - NPC tấn công bạn trên tất cả các phạm vi bản đồ, và theo bạn mọi lúc (và có vị trí = bạn tàu pos, vĩnh viễn (kỹ thuật) + đẻ trứng nghe trộm)
Máy bay - chỉ thị giác, không được thực hiện.
Nhiệm vụ không được thực hiện.
Sự kiện không được thực hiện.
Không phải tất cả của NPC, Alients thực hiện. (chỉ ~ 3 loại)
Mua đạn dược, vũ khí và các tính năng dock khác - không thực hiện.
Bỏ lỡ alots của chức năng trong php (bản đồ, vv)
Lắp ghép không hoạt động chính xác.
Tùy chọn -> Save Settings (đừng làm việc, không có ý tưởng tại sao).
Bảng SQL - bỏ qua một số tính năng (thiết bị trên tàu chơi, bàn về kỹ năng và vv)
cho tôi nói dễ dàng .... - những tính năng emule có chứa.

Các tính năng:
mạng
cơ sở dữ liệu MySQL
"Engine đồ họa" (nhưng bạn không thể sửa đổi nó)
Cơ bản chức năng - lớp đối tượng, lớp người chơi, lớp tàu, lớp bản đồ và bay trên tàu trong không gian ...
không có gì nhiều hơn nữa ....

Install XAMPP and JAVA JDK
XAMPP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
JAVA: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NEW VERSION: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!WQMigQpY!TYB53i04EqKXvUrtRYsJn3XBJCgyZM_w6QteK10 vEZA
MY BLOG: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KaizLuvPy
26-06-13, 05:32 PM
Tờ em tem!!!!
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thmodz
26-06-13, 05:34 PM
mời tim được tiếng anh chuyển sang tiếng việt mình ngu mụi về tiếng anh ! cậu đàn anh đàn chị cùng nhau dev nhé :)

concu11358
26-06-13, 05:43 PM
kéo về thôi ;)) khoái game không cài máy ảo

Tuan565
26-06-13, 05:46 PM
Server Emulator .......................
Cố gắng dev mạnh khỏe :-h :D

concu11358
26-06-13, 05:50 PM
cái java nên download cái nào :| có 1 nùi trong đó

Tuan565
26-06-13, 05:54 PM
cái java nên download cái nào :| có 1 nùi trong đó

JRE................................... ko có thêm gì cả

herovn1994
26-06-13, 05:55 PM
Server chỉ là base.vào game ngồi nhìn.chơi thì sẽ lỗi :)

thmodz
26-06-13, 05:55 PM
thanks cho mình đi nào ! coi như công sức các bạn bùi đấp cho mình =))
Bạn download link JAVA bên dưới thử nhé : TK : concu11358

concu11358
26-06-13, 06:05 PM
thanks chủ topic đã xem clip và java của nó là Java SE Runtime Environment 7

đang chơi thử bên us xem nó ra sao ;))

thmodz
27-06-13, 10:56 AM
game này tựa tựa bang bang có cái là chuyến đấu trên vũ trụ =))

concu11358
27-06-13, 12:56 PM
đi bằng chuột vô chơi toàn tiếng U chả hỉu

thmodz
27-06-13, 01:35 PM
cại này là dạng game Php cậu tự dev được mà ! tại mình bận ! nếu ko bận mình thì mình dev rùi :)

minhtri08
30-06-13, 07:30 AM
thankssssssssssssss cái nè ;;)