PDA

View Full Version : [KT] Xin bản gốc 2.4

omasa
26-06-13, 11:12 AM
Như tiêu đề ai còn bản SV này cho mình xin 1 bản gốc china nhé. Thanks nhiều.

voanhnhat20010
26-06-13, 11:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
26-06-13, 11:15 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

linhpl2001
26-06-13, 11:16 AM

bác này làm kiếm thế gì mà sinhvienkiem.net thì phải

nghe tụi nó nói sinh viên đi tay ga :))

voanhnhat20010
26-06-13, 11:19 AM
bác này làm kiếm thế gì mà sinhvienkiem.net thì phải

nghe tụi nó nói sinh viên đi tay ga :))
cái này sập rùi mà bác :-q:-q:-q

omasa
26-06-13, 12:25 PM
bản 2.4 tuy có nhiều Bug nhưng cũng có rất quan trọng mà các phiên bản mới ko có đc #:-s

linhpl2001
26-06-13, 12:29 PM
bản 2.4 tuy có nhiều Bug nhưng cũng có rất quan trọng mà các phiên bản mới ko có đc #:-s

a3pick 1.0.0.2 mua ko chú

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

omasa
26-06-13, 12:36 PM
a3pick 1.0.0.2 mua ko chú

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Bản của bạn vất đi mình cũng ko thèm đâu bạn

linhpl2001
26-06-13, 12:51 PM
Bản của bạn vất đi mình cũng ko thèm đâu bạn

2.4 vứt cho tao cũng dek thèm :))

omasa
26-06-13, 12:53 PM
2.4 vứt cho tao cũng dek thèm :))

Bạn không thèm nhưng mình cũng chả có mà cho bạn ạ. Trẻ trâu như bạn có mới lới cũ ngồi đó mà chờ người khác làm ra rồi ném cho mà xài.

linhpl2001
26-06-13, 12:57 PM
Bạn không thèm nhưng mình cũng chả có mà cho bạn ạ. Trẻ trâu như bạn có mới lới cũ ngồi đó mà chờ người khác làm ra rồi ném cho mà xài.

sinh viên đi tay ga à chú =))

HTB bán 100k 1 cục à ai mua

trẻ trâu z ;;) bị chửi như con *beep

omasa
26-06-13, 01:01 PM

Thế à. Hóa ra chú là trẻ trâu kiemthefree.net à. Cho hỏi code đó đâu ra vậy? Tự dev hay là đi gót dép bên GZ ngồi hóng cao thủ share lấy về xài. Qua topic game Pri khác rồi trọc gậy bánh xe đây sao?

Hóa ra GZ giờ tự dưng nòi ra con sâu đây sao? Chuyên gia đi và game pri người khác để giá rồi quảng cáo SV mình là thế sao =)).

p/s: hãy học hỏi những gì mình có và biết trân trọng những người cho mình kiến thức. Học 1 tí mà đã tự vỗ ngực xưng pro thì nói thật. Cậu sách dép cho mình chưa xong đâu :)

toiyeumu
26-06-13, 01:09 PM

Thề chứ ông trẻ trâu vãi (!) Người ta mua bán sao kệ đi

đưa mồm đi xa thế làm gì

linhpl2001
26-06-13, 01:54 PM
Thế à. Hóa ra chú là trẻ trâu kiemthefree.net à. Cho hỏi code đó đâu ra vậy? Tự dev hay là đi gót dép bên GZ ngồi hóng cao thủ share lấy về xài. Qua topic game Pri khác rồi trọc gậy bánh xe đây sao?

Hóa ra GZ giờ tự dưng nòi ra con sâu đây sao? Chuyên gia đi và game pri người khác để giá rồi quảng cáo SV mình là thế sao =)).

p/s: hãy học hỏi những gì mình có và biết trân trọng những người cho mình kiến thức. Học 1 tí mà đã tự vỗ ngực xưng pro thì nói thật. Cậu sách dép cho mình chưa xong đâu :)

đọ sv ko chú :)) ai chơi nhìu hơn mở trong 1 ngày =D> mình ko có hút máu như
máy con muỗi giống vng

omasa
26-06-13, 02:10 PM
đọ sv ko chú :)) ai chơi nhìu hơn mở trong 1 ngày =D> mình ko có hút máu như
máy con muỗi giống vng

Thế à. Thế mà cũng có người mò vào SV SVK làm gì ko biết? SV bạn hay mà? nén nút qua S khác làm chi thế?
Thêm nữa là haynhinf lại cái en SV free cuarbanj đã die đi hãy nói nhé. Như bạn hiểu là kiếm thế đại gia đó.

p/s. Mình xin đàng hoàng. Không xúc phạm ai. Ai có thì cho. Không có thì thôi. Khống giống bạn đi cắn càn đâu. Cứ ngồi đó mà tự vỗ ngực đi. Bao nhiêu người share SV ra đó rồi lấy đem về ngồi mà dán cái mac bản quyền vào là SV tự dev vì bạn quá pro nên cũng mong là từ nay mong bạn đừng lên GZ tạo mấy cái topic hỏi mấy câu ngớ ngẩn nữa nhé.

p/s: Mấy bác pro cất công kiếm SV rồi hỗ trợ mem mới để 1 số phần tử pro như thế này ăn thì nhiều xong quay ra đá thì cũng ác đây =))

mr.error
26-06-13, 06:19 PM
Bản 2.4 là bản nào nhỉ, hình như mình có bản đấy. có gì để lại yahoo vào inbox nhé!

voanhnhat20010
26-06-13, 06:28 PM
Bản 2.4 là bản nào nhỉ, hình như mình có bản đấy. có gì để lại yahoo vào inbox nhé!
là cái bản dưới 2.6 =)) bản cũ và lỗi bug nhiều lắm :D

omasa
26-06-13, 09:10 PM
Dó là bản cũ không phải bản a3pik. Bản này có tính năng có đồ Pet những không có chân nguyên.
Nếu bạn có thì cho mình xin qua yahoo: it_binh_dan với nhé.

là cái bản dưới 2.6 =)) bản cũ và lỗi bug nhiều lắm :D
Đúng là bản đó có rất nhiều Bug nhưng mình kết 1 thứ của nó và đang cần dữ liệu của nó. Bản này có 1 cái rất chuẩn là bộ Skill. Bộ này mình đã làm bộ skill giống 98% về tất cả skill nhưng do 1 lần sơ xuất Copy và paste nhầm bản 2.6 nên bộ SKill đó công cốc. Giờ đang muốn viết lại bộ Skill gốc của nó. Skil này phải sửa lại rất nhiều mới có thể chuẩn đc :)