PDA

View Full Version : [KT] vấn đề chạy bishop check pass

sidanlovehan
25-06-13, 10:51 PM
mấy a cho em hỏi: sao e tạo trang đăng ký, inport xong hết đăng ký và nạp thể dều dc. khi chay sever check pas vào game lúc đăng nhập thì diss GSV vậy nhỉ? vấn đề này là do DB ko hợp hay lỗi Bishop vậy? em chạy Bíhop thuong ko check pass thi vào game dc..

mr.rain
26-06-13, 03:37 AM
mấy a cho em hỏi: sao e tạo trang đăng ký, inport xong hết đăng ký và nạp thể dều dc. khi chay sever check pas vào game lúc đăng nhập thì diss GSV vậy nhỉ? vấn đề này là do DB ko hợp hay lỗi Bishop vậy? em chạy Bíhop thuong ko check pass thi vào game dc..

Bạn đã thay 1 bishop khác thử chưa

na.ilusm89
26-06-13, 04:49 AM

DB ko hợp với phần bishop checkpass cụ thể là phần trang đăng ký regacc không hợp với bishop bạn nhá

cuga95
26-06-13, 08:55 AM
Thiếu Safecode, thêm vào là log bình thường, không có là diss gameserver.

sidanlovehan
26-06-13, 09:30 AM
mình đã thay rất nhiều bi shop khác nhau. Db mình chỉnh sửa giống hệt ben bíhopcheck pas mù. còn cái sefecode la gi vậy bạn có thể nói rõ giúp mình dc hok??

tuidangvui
26-06-13, 09:42 AM
Thiếu Safecode, thêm vào là log bình thường, không có là diss gameserver.
check lại data theo gs, try thay bishop khác, try thay gs khác, source share đến từ nhiều nguồn, nên không biết chính xác nguyên nhân được, sài source chuẩn thì không bị những lỗi vặt trên ;))

accelan006
26-06-13, 09:42 AM
mình đã thay rất nhiều bi shop khác nhau. Db mình chỉnh sửa giống hệt ben bíhopcheck pas mù. còn cái sefecode la gi vậy bạn có thể nói rõ giúp mình dc hok??

nó là khóa an toàn, không có nó trong db account thì gs k chạy dc

sidanlovehan
29-06-13, 02:19 PM
nó là khóa an toàn, không có nó trong db account thì gs k chạy dc
cám ơn bạn rất nhiều......................