PDA

View Full Version : [KT] cần giúp đỡ reg acc

sidanlovehan
23-06-13, 12:05 PM
như tiêu đề, e mở server bằng PC nhà em. muốn làm đăng ký mới vào dc server, ko biet pác nào giúp ae new vấn đề này hok??

na.ilusm89
23-06-13, 01:06 PM
như tiêu đề, e mở server bằng PC nhà em. muốn làm đăng ký mới vào dc server, ko biet pác nào giúp ae new vấn đề này hok??

Chạy Bishop Checkpass nhá ... Làm cái trang đăng ký tài khoản nữa trùng với jxaccount là ok

linhpl2001
23-06-13, 02:22 PM

:)) admin mà cái chuyện vặt cũng hỏi
chưa thấy ai giống cậu

sidanlovehan
23-06-13, 03:09 PM
chưa thấy ai giống cậu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

voanhnhat20010
23-06-13, 04:14 PM
chưa thấy ai giống cậu
cậu hay ghê thế sao mấy vặt kia cậu k nói đi =))

satthupro95
23-06-13, 05:11 PM
chưa thấy ai giống cậu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ngày trước cậu có hỏi không ?

voanhnhat20010
23-06-13, 06:10 PM
thì đó tớ mới nói bác chuyện vặt này[-X

mrkutepro
23-06-13, 09:25 PM
chưa thấy ai giống cậu

Gà mà lớn tiếng quá .

BMK
23-06-13, 09:38 PM

linhpl2001
24-06-13, 08:37 AM
Gà mà lớn tiếng quá .

Tớ gà mà tớ chỉ hỏi câu đơn giản

ko hỏi mấy câu đi mở pr hút máu

=))

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái này bên jx nhé cậu ko phải kiếm thế mới đây thôi :)) học hỏi jx thêm thôi bác nhé

Cái đó mình kết nói mysql ko dc mới hỏi

chứ ko phải đi xin

sidanlovehan
24-06-13, 10:19 AM
Tớ gà mà tớ chỉ hỏi câu đơn giản

ko hỏi mấy câu đi mở pr hút máu

=))

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái này bên jx nhé cậu ko phải kiếm thế mới đây thôi :)) học hỏi jx thêm thôi bác nhé

Cái đó mình kết nói mysql ko dc mới hỏi

chứ ko phải đi xin

sidanlovehan
24-06-13, 12:53 PM
mình đã tìm hiểu và làm dc rùi, xin mạng phép dừng topic ở đây. nếu bạn nào new nào làm ko dc pm mình sẽ hướng dẫn nhiệt tình cho.
thanks tất cả những Pro đã CM:D