PDA

View Full Version : [KT] Lỗi hệ thống Kỳ Trân Các

vuachemgio
08-06-13, 09:57 PM
Như tiêu đề trên em không hiểu sao khi mua cái gì chân nguyên trong kì trân các lại bị bug cái này dẫn tới không làm gì đc chỉ có thể di chuyển nhân vật mà khi tắt bảng đó đi thì server mất kết nối đăng nhập lại thì bị bảo trì. Hình nó đây mong mấy bác giúp em

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ookurooo
08-06-13, 10:15 PM
Như tiêu đề trên em không hiểu sao khi mua cái gì chân nguyên trong kì trân các lại bị bug cái này dẫn tới không làm gì đc chỉ có thể di chuyển nhân vật mà khi tắt bảng đó đi thì server mất kết nối đăng nhập lại thì bị bảo trì. Hình nó đây mong mấy bác giúp em

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

có thể là chưa đồng bộ client thôi bạn. Vào setting/ibshop chép warelist.txt, bindcoinshop.txt, coinshop.txt
chép từ server sang client hay ngược lại đều đc (chép từ client thì nên cẩn thận)

vuachemgio
08-06-13, 10:24 PM
có thể là chưa đồng bộ client thôi bạn. Vào setting/ibshop chép warelist.txt, bindcoinshop.txt, coinshop.txt
chép từ server sang client hay ngược lại đều đc (chép từ client thì nên cẩn thận)

oh ha vậy mà không nhớ ra ngu thiệt thank anh nhiều nha :)

vuachemgio
08-06-13, 11:03 PM
vẫn thế anh ah` không hiểu nó bị lỗi gì nữa

satthupro95
08-06-13, 11:16 PM
Dùng excel mà view file KTC xem có lỗi cột nào không
@ookurooo: KTC không cần đồng bộ client nha

ookurooo
09-06-13, 12:12 AM
Dùng excel mà view file KTC xem có lỗi cột nào không
@ookurooo: KTC không cần đồng bộ client nha

em cũng ko bik nữa vì lúc trc cũng bị lỗi tương tự, đồng bộ thì hết lỗi

mr.rain
09-06-13, 12:21 AM
Thế lần này bạn đồng bộ có hết lỗi không ?

Nếu ko hết hay copy folder ibshop từ 1 server khác và test lại.

Sesshomaru
09-06-13, 06:46 AM
khi bạn Add vật phẩm vào thiếu 1 Tab nên nó xuất hiện lỗi.Bạn dùng exel kiểm tra lại xem nha

insomnia_ts
09-06-13, 08:36 AM
lỗi này là do đồng bộ file, vd trong scripitem vp a bên sv id là 18,1,12,1 bên client vp a lại 18,1,13,1 vd vậy chẳng hạn, và check phần warelist trong ibshop trong gamesv, gamecenter, và trong client