PDA

View Full Version : Phiêu Miễu Tuyết Vực (VM)

boybenqn
04-06-13, 08:58 AM
Mới tìm được bản VMware Workstation ( 8.0 trở lên ) dành cho ai làm biếng :-@

Linh Down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass : 5vce
Pass giải nén : 255187221

Đã test chạy ok . vài hình demo ( đọc kỹ file pdf để hướng dẫn VM )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thấy like thì thank!!!

mrmin17
04-06-13, 09:19 AM
cho xin cai yahoo luon ong ban oi.

tului
04-06-13, 02:01 PM
Down về xong rôi, làm sao đang ký 1 tk để vào game đây chủ topic ?

kjtsu
05-06-13, 10:47 PM
sao mình làm như hd đã vào dc trang chủ chọn server nó chạy dc 73% rùi nó hiện hộp xác nhận điều hướng or ở lại trang này ! bấm cái nào cũng ko vào dc T^T help me

Tiêu Kiếm
06-06-13, 03:10 PM
bản này load dc 73% là chịu ko load dc nữa là lỗi j vậy

thiencoi55
06-06-13, 03:30 PM
bản này load dc 73% là chịu ko load dc nữa là lỗi j vậy
vào bình thường có sao đâu [url=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>][img]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

Tiêu Kiếm
06-06-13, 03:32 PM
b-( mềnh ko hiểu sao éo load dc có phải chỉnh chổ nào ko

hoang1605tc
06-06-13, 03:37 PM
b-( mềnh ko hiểu sao éo load dc có phải chỉnh chổ nào ko

to cũng bị như vậy load tới 73% là out ra ngoài web không vào game được.b-(

Tiêu Kiếm
06-06-13, 03:49 PM
to cũng bị như vậy load tới 73% là out ra ngoài web không vào game được.b-(
máy bị ma ám rồi T_T :(

hoang1605tc
06-06-13, 04:29 PM
máy bị ma ám rồi T_T :(

có ai bít cách add GOLD không chỉ tôi vớib-(

nghichtu91
06-06-13, 06:09 PM

có ............................................\:D/

MrPhanHoang
06-06-13, 08:28 PM

Bạn nào có code nạp thẻ cho xin mã code đi

htrung02
07-06-13, 09:12 AM

Vô cái CMD -DB
Gõ lệnh : tv:start().
Hiện bảng : ấn CTRL+M
Ấn vô dòng ACC
ADD Gold vô cột số 4

Còn muốn add bạc thì vô trang ADMIN - vào database db_web ( web) click tiếp vô Database User - kiếm cái acc đang chơi - add bạc vô cái y...bao

nghichtu91
07-06-13, 06:06 PM
có ai lập team làm game này thì pm nhé

;;);;);;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dk acc chơi thử đi nhé 8-x8-x8-x

chauttc
09-06-13, 05:44 PM
bạn ơi ip cạc mạng ảo là gì thế rồi

ghostnood
09-06-13, 06:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bên này hướng dẩn cụ thể nè các bác .
chủ topic post xong gòi chạy mất dép . potay

kjtsu
09-06-13, 07:51 PM
73% thì các bạn có thể xem lại cách cài card ảo trong file pdf có hướng dẫn. trong file pdf cũng có nói thỉnh thoảng có lỗi vs 12 cái cmd. nếu 73% đứng thì bạn cứ tắt hết 12 cái cmd rùi chạy start lại là dc . Gold thì ko cần add đâu bạn vào shop mua cái thẻ có hình đồng cắc ngày xưa mở là dc ! còn add KNB thì có bạn kia nói rùi :D

hayhaylonton
20-06-13, 10:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bên này hướng dẩn cụ thể nè các bác .
chủ topic post xong gòi chạy mất dép . potay

bên đó có cho đăng ký đâu mà khoe

không đăng ký là không cho xem hình và link => nẵn
mà sao cái diễn đàn đó không cho đang ký như bên gamezone mình vây

vudung
15-08-13, 02:18 PM
up cái này cho ai cần =))

30charrrr

truyphong123
15-08-13, 07:16 PM
up cái này cho ai cần =))

30charrrr
Cái này đã có VH sẵn chưa? nếu chưa up VH của bác vudung vào ntn? mong các pro giúp đỡ