PDA

View Full Version : [TLBB] Cho mình Xin Server có Skill Tiến Cấp

Phamhuys
03-06-13, 08:40 AM
Chào các bạn ! Mình thấy dạo này có nhiều Server có skill tiến cấp ko biết đó là Server nào. Mong các bạn nào có Share cho mình với

dodt93
03-06-13, 10:01 AM
Chào các bạn ! Mình thấy dạo này có nhiều Server có skill tiến cấp ko biết đó là Server nào. Mong các bạn nào có Share cho mình với

Trên gamezome hình như chưa có server share có cả....

Bạn nghiên cứu mấy cái client mà có tiến cấp...nghiên cứu 1 tí trộm về dùng là được ;));));))

Cái skill này chỉ dc mỗi cái đẹp mà ai cũng thích vậy ta ! thật là khó hiểu khó hiểu

anhtuanz
03-06-13, 06:16 PM
Mới là lạ mà bác,hjhj ít bữa chán phèo h

anhtuanz
10-06-13, 01:21 AM
Trên gamezome hình như chưa có server share có cả....

Bạn nghiên cứu mấy cái client mà có tiến cấp...nghiên cứu 1 tí trộm về dùng là được ;));));))

Cái skill này chỉ dc mỗi cái đẹp mà ai cũng thích vậy ta ! thật là khó hiểu khó hiểu
Bác ít bữa chỉ dùm em ít đường cơ bản với nào, giỏi mà giấu nghề hoài là ko tốt;))

legend1250
13-06-13, 10:25 PM

Skill tiến cấp thì nằm ở client của nó. Config.axp => SkillTemplate_V1.txt => Mở ra tìm hiểu xíu là thấy
Mà thấy skill này có gì hay đâu nhỉ, nhiều bác ghiền skill này dữ.
Có phái mới ra, TQ đã có rồi nhưng mới build skill sơ sơ thôi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình này mình mượn của anh vuhuy99v (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):

Superman
13-06-13, 10:28 PM
nhjn đẹp mà, làm sao để học được skill đó ta

dodt93
13-06-13, 10:51 PM
nhjn đẹp mà, làm sao để học được skill đó ta

Lấy client đại yến....mà trộm về...nhưng sẽ ko có hiệu ứng skill chỉ có cái múa của tiến cấp thôi. Còn hiệu ứng phải trôm của bọn Khựa

--- Chế độ gộp bài viết ---

Skill tiến cấp thì nằm ở client của nó. Config.axp => SkillTemplate_V1.txt => Mở ra tìm hiểu xíu là thấy
Mà thấy skill này có gì hay đâu nhỉ, nhiều bác ghiền skill này dữ.
Có phái mới ra, TQ đã có rồi nhưng mới build skill sơ sơ thôi.

Hình này mình mượn của anh vuhuy99v (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>):

à cái server này bọn tàu khựa nó share....công nhận có 1 trang skill mới ở trong shop....ngick khá là đẹp..........

Không biết bạn legend bảo có phái mới, mình tìm thì ko có chỉ có 9 phái thôi,,,

Còn skill thì mỗi phái có thêm 3 skill mới... hiệu ứng đẹp tuyệt vời luôn không thể chê vào đâu được, tiến cấp gọi là sự phụ luôn...:d

TALovexm
13-06-13, 10:55 PM
TLBB giờ cũng tiến xa gớm.................................

huyhoang1493
13-06-13, 10:57 PM
Lấy client đại yến....mà trộm về...nhưng sẽ ko có hiệu ứng skill chỉ có cái múa của tiến cấp thôi. Còn hiệu ứng phải trôm của bọn Khựa

à cái server này bọn tàu khựa nó share....công nhận có 1 trang skill mới ở trong shop....ngick khá là đẹp..........

bác có server với clien tàu khựa không cạ cho em xin cái link :D

dodt93
14-06-13, 12:08 AM
bác có server với clien tàu khựa không cạ cho em xin cái link :D

Đợi ta thi xong...có thời gian ta share trên gamezone cho..về mà nghiên cứu........;;);;)

legend1250
14-06-13, 01:49 AM

Không biết bạn legend bảo có phái mới, mình tìm thì ko có chỉ có 9 phái thôi,,,

Còn skill thì mỗi phái có thêm 3 skill mới... hiệu ứng đẹp tuyệt vời luôn không thể chê vào đâu được, tiến cấp gọi là sự phụ luôn...:d

Phái mới của bản chính thức bên TQ (SOHU ấy), chứ private thì tối đa là 9 phái thôi mà.
Cái mỗi phái có 3 skill mới .... là của 1 phái mới bên đó, ko biết tên gọi là gì, ko có chơi sv chính thức bên đó nên ko biết.

huyhoang1493
14-06-13, 06:33 AM
Đợi ta thi xong...có thời gian ta share trên gamezone cho..về mà nghiên cứu........;;);;)

may server nhìn đẹp đẹp die hết link rồi giờ phải tìm bản tàu khựa về dùng nhanh nha bác em mó máy tí :x:x:x:x

Phamhuys
14-06-13, 08:17 AM
Bác legend1250 cao thủ thật cái gì mới của TQ là Bác update ngay vào Server liền. Có thể cho mình làm bạn bè để cùng trao đổi học hỏi bạn được không