PDA

View Full Version : [MU] Cảnh báo Mr.K1ng chuyên Bot, Local...

The Sun MU
01-06-13, 01:08 PM
Cái vấn đề ở đây nếu trách tôi hay bất cứ Admin nào bảo mật kém thì có nhất thiết phải format ổ cứng delete data? ở đây công sức của người ta bỏ ra bạn làm cái rụp xong kêu open lại... Bao nhiêu mem đang onl đua top chứ đâu phải server lâu năm? Mình đã nc với yahoo của bạn chắc bạn đã hiểu và chia sẻ với mình. Nếu 1 người hack để thỏa mãn niềm vui hay ghét dân Private server thì có thể chấp nhận được. Còn đây bạn đã ở đây sống ở trong GZ thì thừa sức hiểu AE Prive ntn?
Thân

gaoblackxincha
01-06-13, 01:12 PM
Nguy hiểm nhở :) !!! [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

bistro007_hp
01-06-13, 01:44 PM
Như tiêu đề. Thằng này không biết gì về Muserver nhưng lại chuyên search google để cắn AE nếu có sơ hở. Nó không cảnh báo mà có thể xóa sạch dự liệu.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên này là 1 tay Local thôi mà :)

luutrunhac
01-06-13, 02:01 PM
8-> chia buồn với chủ thớt, rút kinh nghiệm bảo mật tốt hơn thôi.

quockhiem205
01-06-13, 08:36 PM
Tôi là Mr.K1ng. Tôi không không bao giờ sài bot hay ddos nhé, tôi chỉ đi hack server & website thôi. Mà server MU chạy trên VPS mà gọi là local à? Có hiểu khái niệm local attack là gì không vậy? Hôm qua và hôm nay tôi chỉ hack 3 server game thôi, tôi đoán ông là admin muvn.biz đúng không? YH: ug.master? Có phải tôi lấy data MU ông mà chưa trả lại nên giờ vào đây cắn à? Tôi tính chuyển lại mà thấy top này nên khỏi nữa nhé :|

chuotkep
01-06-13, 08:41 PM
Tôi là Mr.K1ng. Tôi không không bao giờ sài bot hay ddos nhé, tôi chỉ đi hack server & website thôi. Mà server MU chạy trên VPS mà gọi là local à? Có hiểu khái niệm local attack là gì không vậy? Hôm qua và hôm nay tôi chỉ hack 3 server game thôi, tôi đoán ông là admin muvn.biz đúng không? YH: ug.master? Có phải tôi lấy data MU ông mà chưa trả lại nên giờ vào đây cắn à? Tôi tính chuyển lại mà thấy top này nên khỏi nữa nhé :|

cậu cũng hack của tớ 1 phát :)) nhưng không sao. làm game thì phải trông trọi với hacker >:/>:/>:/>:/>:/>:/

quockhiem205
01-06-13, 08:45 PM
cậu cũng hack của tớ 1 phát :)) nhưng không sao. làm game thì phải trông trọi với hacker >:/>:/>:/>:/>:/>:/

IP server của ông là gì? Những ai sử dụng VPS của datapool, xampp,appser version cũ và code của NBB thì đều bị dính exploit cả nhé. Tôi nói trước để tránh. Exploit tôi không pub :|

luutrunhac
01-06-13, 09:48 PM
:) ai xài XP hay 2k3 đều có nguy cơ dính RDP exploit
MS update vá lỗi này rồi nhưng là các bản win cao hơn.

kinhcan
01-06-13, 10:50 PM
IP server của ông là gì? Những ai sử dụng VPS của datapool, xampp,appser version cũ và code của NBB thì đều bị dính exploit cả nhé. Tôi nói trước để tránh. Exploit tôi không pub :|

Hay quá bồ ơi
đang nghiêm cứu cái này
cho mình xin cái yahoo đi
có dịp giao lưu

The Sun MU
01-06-13, 11:01 PM
Cái vấn đề ở đây nếu trách tôi hay bất cứ Admin nào bảo mật kém thì có nhất thì phải format ổ cứng delete data? ở đây công sức của người ta bỏ ra bạn làm cái rụp xong kêu open lại... Bao nhiêu mem đang onl chứ đâu phải server lâu năm? Mình đã nc với yahoo của bạn chắc bạn đã hiểu. Nếu 1 người hack để thỏa mãn niềm vui hay ghét dân Private server thì có thể chấp nhận được. Còn đây bạn đã ở đây sống ở trong GZ thì thừa sức hiểu AE Prive ntn?
Thân

DieuNinh
01-06-13, 11:03 PM
cực kỳ nguy hiểm và chúng ta cần bảo tồn để không bị tuyệt chủng

anh em đề phòng :D