PDA

View Full Version : [KT] Nhờ mấy anh giúp về hamachi

vuachemgio
30-05-13, 07:33 PM
Như tiêu đề trên em chạy con server rồi em tạo 2 acc ởmáy em thì vào chơi bình thường nhưng em chép client của em sang máy bạn em chơi thì nó cứ báo bảo trì

na.ilusm89
30-05-13, 07:56 PM
Như tiêu đề trên em chạy con server rồi em tạo 2 acc ởmáy em thì vào chơi bình thường nhưng em chép client của em sang máy bạn em chơi thì nó cứ báo bảo trì

Cái này Do Máy chủ đặt sever của bạn chưa tắt chức năng firewall bạn tắt chức năng này mới mở online đc bạn nhá

vuachemgio
30-05-13, 08:04 PM
Cái này Do Máy chủ đặt sever của bạn chưa tắt chức năng firewall bạn tắt chức năng này mới mở online đc bạn nhá

tắt sao anh chỉ em với đc không ạ thank anh nhiều

satthupro95
30-05-13, 08:11 PM
google sắp thành phế liệu rồi :-<
Đóng cửa đi google ơi

vuachemgio
30-05-13, 08:23 PM
vẫn không được anh ah` có cần phải res lại server không ạ em tắt chức năng đó đi rồi team qua máy bạn em vào vẫn không đc

satthupro95
30-05-13, 08:34 PM
tắt firewall ở máy mở sv ấy =))

vuachemgio
30-05-13, 08:40 PM
tắt firewall ở máy mở sv ấy =))

thì em tắt rồi mà vẫn vào không đc :| haiz bó tay

satthupro95
30-05-13, 09:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuachemgio
30-05-13, 09:29 PM

dạ chỉnh lại hết tất cả rồi mà nó vẫn không vào được kiểm tra IP nó thì nó báo timed out

satthupro95
30-05-13, 09:55 PM
mở port chưa ???????????????????????????????????????????

vuhinhtientu
31-05-13, 09:04 AM
em nhớ ko nhầm hâmchi ko cần mỡ port .. tạo card blookback

thanhdinh10
02-06-13, 09:53 AM

máy bạn của em phải cài hamachi đã, rồi em tạo phòng ở hamachi nhà em lấy tên phòng và pass sang máy bạn em join cái phòng đó vào rồi vào game bình thường em nhé :))