PDA

View Full Version : [KT] Tranh đoạt lãnh thổ ... các pro giúp em với

hainam2012
28-05-13, 09:57 PM
Tình hình là em đã search trên diễn đàn rồi nhưng ko thấy , các cao nhân giúp em việc chỉnh sửa khi đăng ký tranh đoạt lãnh thổ NPC nó báo là bang phải có 30 thành viên mới được đăng ký công thành
có cách nào sửa chỉ để 1 thành viên trong bang và đăng ký tranh đoạt lãnh thổ đc ko vậy
các bác giúp em với , em xin cám ơn nhiều

satthupro95
28-05-13, 10:05 PM
Ví dụ lúc đăng ký nó hiện ra 1 bảng có dòng " Cần 30 thành viên mới được báo danh"
Dùng tính năng Ctrl+Shift+F của notepad++ search đúng dòng đấy trong thư mục script của server xóa nó đi hoặc là thêm -- vào hàm if đấy

hainam2012
28-05-13, 10:10 PM
Ví dụ lúc đăng ký nó hiện ra 1 bảng có dòng " Cần 30 thành viên mới được báo danh"
Dùng tính năng Ctrl+Shift+F của notepad++ search đúng dòng đấy trong thư mục script của server xóa nó đi hoặc là thêm -- vào hàm if đấy

cám ơn caothu nhé ... mình sẽ thử cách này ... trong trường hợp nó ko hiện lên dòng cho đăng ký công thành là sao vậy caothu :(

vuachemgio
28-05-13, 10:17 PM
cám ơn caothu nhé ... mình sẽ thử cách này ... trong trường hợp nó ko hiện lên dòng cho đăng ký công thành là sao vậy caothu :(

Anh Sát Thủ em là lynk_kid em hỏi anh một chuyện được không ạ em đang bí ở chỗ này giúp em với ạ

satthupro95
28-05-13, 10:27 PM
nói đi bạn giúp được thì mình giúp hiện giờ sắp thi nên có time teamview cho bạn T_T

vuachemgio
28-05-13, 10:31 PM
nói đi bạn giúp được thì mình giúp hiện giờ sắp thi nên có time teamview cho bạn T_T

dạ anh có thể teamview qua giúp em cái map với đc không ạ