PDA

View Full Version : [MU] Bạn nào còn giữ bản ss3 sp1 share mình nghiên cứu xíu

luutrunhac
28-05-13, 08:51 PM
;;) hàng này nhiều bug hình như chả ai theo, bạn nào có cái nào tàm tạm share mình vọc tý. Rảnh rỗi sinh nông nổi.

Bác Phi còn giữ hàng này share em nghịch tý ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PhamNinh
28-05-13, 10:56 PM
;;) hàng này nhiều bug hình như chả ai theo, bạn nào có cái nào tàm tạm share mình vọc tý. Rảnh rỗi sinh nông nổi.

Bác Phi còn giữ hàng này share em nghịch tý ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác fix lại xíu là xài vô tư.

luutrunhac
29-05-13, 08:14 AM
;;) Server 1.02J mà lại chạy main 1.04J
Thanks bạn để test thử xem sao.

freepro921
29-05-13, 08:50 AM
server 0.97 tui còn chạy dc main 1.04D :)))

hackluv
29-05-13, 08:50 AM
;;) Server 1.02J mà lại chạy main 1.04J
Thanks bạn để test thử xem sao.

thử bản này cũng đc của scf nhé :3

luutrunhac
29-05-13, 09:35 AM
bác fix lại xíu là xài vô tư.

b-) ko có DB của EVENT và Ranking à bạn? Tài khoản mình vừa tạo xong mà mình login vào game báo sai tài khoản hoặc mật khẩu. Hơi bị phiêu...

--- Chế độ gộp bài viết ---

thử bản này cũng đc của scf nhé :3

:| bản này tớ xem rồi nhưng ko ổn lắm.

PhamNinh
29-05-13, 10:30 AM
b-) ko có DB của EVENT và Ranking à bạn? Tài khoản mình vừa tạo xong mà mình login vào game báo sai tài khoản hoặc mật khẩu. Hơi bị phiêu...

EVENT và Ranking gộp luôn vào chung 1db rồi đó.

sai tài khoản + pass là do md5 thôi. chứ bản này . mình đã cho onl đàng hoàng. khoảng 2-3 ngày mới crash 1-2 sub j` đó, khiến treo sub thôi.

còn lại cũng tạm đủ điều kiện đưa onl