PDA

View Full Version : [MU] Xin Được Giúp Thay Skin Interface

YouTobe
28-05-13, 09:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Tình hình mình thấy Interface của Client kia có skin rất đẹp. Mình đánh dấu màu đỏ theo số 1,2,3.
Mình muốn thay vào Client của mình thì copy những file nào vậy các bạn ?
Xin cảm ơn và mong được hướng dẫn giúp mình.

YouTobe
29-05-13, 06:53 AM
Tình hình mình thấy Interface của Client kia có skin rất đẹp. Mình đánh dấu màu đỏ theo số 1,2,3.
Mình muốn thay vào Client của mình thì copy những file nào vậy các bạn ?
Xin cảm ơn và mong được hướng dẫn giúp mình.

gaoblackxincha
29-05-13, 07:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YouTobe
29-05-13, 08:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhưng khung đăng nhập, login.chọn nhân vật .... họ add tên thông tin mu của họ hết rồi, chép về thành ra không ổn. muốn thay mỗi mấy cái trên thôi.

HRain
29-05-13, 08:39 AM
lấy phần mềm skin mu tool bật lên xem, cần file gì lấy file đó, chứ chả ai rảnh ngồi làm giùm bạn đâu :)

heroviet2301
29-05-13, 08:51 AM
Hehe đẹp hơn của mình làm :) , bạn nén cái Inface đó lên Mediafire rồi gửi link mình giúp cho . In box nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

YouTobe
29-05-13, 02:39 PM
Hehe đẹp hơn của mình làm :) , bạn nén cái Inface đó lên Mediafire rồi gửi link mình giúp cho . In box nhé.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đã nhận quà. cảm ơn bạn. :D:D:D

Jackieldm
04-06-13, 06:45 PM
Mình cũng đang cần cái Interface này nếu bạn còn giữ lại hay bạn nào có thì cho mình xin nha. Xin Cảm Ơn