PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về mua item new trong shop

ThanhN
28-05-13, 07:33 AM
Tình hình là mình mới add cái item new cho server nhưng vào shop thì không mua được.
Cũng là item new (đều là vũ khí) thì mình add cái trước thì lại ok, mua bán bình thường. lạ nhỉ có bác nào biết tại sao không nhỉ?
google một lúc rồi mà không ra.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2807350000.jpg

ThanhN
28-05-13, 08:00 AM
up cái các bác nhỉ?
:

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

freepro921
28-05-13, 08:03 AM
up cái các bác nhỉ?
:

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)
pm yahoo mình , mình team sang xem hộ cho ;)

vuhaihoang
28-05-13, 08:09 AM
Tình hình là mình mới add cái item new cho server nhưng vào shop thì không mua được.
Cũng là item new (đều là vũ khí) thì mình add cái trước thì lại ok, mua bán bình thường. lạ nhỉ có bác nào biết tại sao không nhỉ?
google một lúc rồi mà không ra.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2807350000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2807350000.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
28-05-13, 08:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)):)):)):))

ThanhN
28-05-13, 08:24 AM
vãi đạn.
=))=))=))=))=))=))=))
Đã giải quyết, vấn đề ở đây là " Hên xui "=))=))=))=))=))=))=))
Thanksssssssssssssssss