PDA

View Full Version : [MU] Lỗi khi sử dụng Xampp Bảo Mật của NBB

Jackieldm
26-05-13, 09:42 AM
Hiện tại mình đang dính cái lỗi này khi dùng xampp bảo mật, bạn nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn dùm mình cách khắc phục, cái này lâu lâu nó cứ bị. Phải reset lại cái Service thì mới khắc phục được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> baomat.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn nào biết chỉ mình phát cảm ơn

mrrainnt
26-05-13, 11:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Jackieldm
26-05-13, 01:17 PM
Không phải bạn thế này nè, nghĩa là đang dùng bình thường nhưng lâu lâu thì lại báo lỗi này ra. Cái này do Xampp Bảo Mật nên nó bị thế. Chứ không phải là do chưa config đâu bạn

mrrainnt
26-05-13, 01:18 PM
Không phải bạn thế này nè, nghĩa là đang dùng bình thường nhưng lâu lâu thì lại báo lỗi này ra. Cái này do Xampp Bảo Mật nên nó bị thế. Chứ không phải là do chưa config đâu bạn

À nếu bị thế này thì STOP đi rồi START lại là được :)

Jackieldm
27-05-13, 12:18 AM
Nhưng có cách nào khắc phục triệt để ko? Những lúc không trực server :( thì bó tay hix... member ko reset không làm gì đc ức chế lắm. Cứ lâu lâu bị bực ghê~X(