PDA

View Full Version : [MU] Nhờ Godhoang share lại bài tạo đồ thần mới từ đồ thường

luutrunhac
25-05-13, 06:23 PM
;;) ngồi buồn muốn nghịch tý nhưng lật mấy chục trang không thể nào tìm đc bài tạo đồ thần mới từ đồ thường (mình nhớ hôm đó có hướng dẫn tạo cái gậy Unicom thành gậy thần thì phải), mà nick godhoang bị band nên cũng ko thể tìm theo bài viết hay chủ đề.
Godhoang rỗi gửi mình link bài cũ hay viết lại bài mới giúp mình nhé.
Thanks!

freepro921
25-05-13, 06:34 PM
Nè Bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luutrunhac
26-05-13, 06:28 PM
Mình mặc đủ set, đánh lên dmg đồ thần nhưng nó lại ko sáng các dòng khi mặc full set.
Có vòng thần ở chân, chỉ lên dòng tính năng đặc biệt cũng đầy đủ.
Bạn nào từng làm rồi bật mí cho mình chỗ này đc ko?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2618290000.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2618290002.jpg

luutrunhac
27-05-13, 11:20 AM
^^ ko ai nghịch thứ này à?

Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)
= 1 đống

gmmudt
27-05-13, 04:01 PM
cái này mình làm rồi cũng bị y hệt bạn. Mấy bản cũ nó k hiển thị set thần add thêm. Nhưng vẫn up tính năng Full Set

luutrunhac
27-05-13, 07:05 PM
;)) Làm thử set Tarus với set Leo.
Mặc set Taurus + 2 món của Leo thì nó vẫn sáng 1 dòng. Mà ss2 thì cả 2 set đó đều chưa có.
Mình nghĩ có chỗ để chỉnh cái này, có điều chưa mò ra thôi ;))

vietanhlsl
27-05-13, 08:19 PM
màu sắc item hiển thị khi rớt ra đất
hay màu sắc của dòng option của những loại item đặc biệt
phải fix lại ở main bạn ạh