PDA

View Full Version : [JX] Cho Mình Hỏi Về Build Source awjx 2.0

boykho
25-05-13, 10:32 AM
Ai Biết Source awjx 2.0 Buid xong xài DB nào ko và Chạy sql nào thank

zvotinhz
25-05-13, 11:08 PM
cho mình hỏi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Source awjx down về ko có mấy thư mục như hình dưới thì khai báo đường dẫn cho các include files như thế nào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

thaihoa91
26-05-13, 08:38 PM
Ai Biết Source awjx 2.0 Buid xong xài DB nào ko và Chạy sql nào thank

Xài DB của các Server cũ là dc!

cho mình hỏi
Source awjx down về ko có mấy thư mục như hình dưới thì khai báo đường dẫn cho các include files như thế nào

Thực ra các thư mục ở hình thứ 2 chỉ là thư viện mà ngoài mà thui ! Xoá nó cũng ko ảnh hưởng gì!

boykho
27-05-13, 10:22 AM
thaihoa91 cho mình hỏi thêm về vấn đề build awjx 2.0 sever chạy ok hết nhưng lúc tạo nhân vật thì được nhưng vào game ko được mình thữ rất nhiều cách rồi mình xóa database và port Bishop thành 5622 + config cũa pacth cũng ko vào được luôn.bạn chỉ mình với thank

thaihoa91
27-05-13, 11:36 AM
thaihoa91 cho mình hỏi thêm về vấn đề build awjx 2.0 sever chạy ok hết nhưng lúc tạo nhân vật thì được nhưng vào game ko được mình thữ rất nhiều cách rồi mình xóa database và port Bishop thành 5622 + config cũa pacth cũng ko vào được luôn.bạn chỉ mình với thank

Mình ko dùng src awjx 2.0 nên mình ko rõ, mình chỉ dùng bộ gốc để tự build lên thui !