PDA

View Full Version : [MU] hỏi cách edit dòng text trên server IA Julia 1.1.0.298 Season 4.6!

tranthaihoa
24-05-13, 06:24 PM
tình hình là em có chạy server IA Julia 1.1.0.298 Season 4.6, GS ko sao, cứ hễ move qua Crywoft, nói đúng hơn là move wa các map CTC thì nó hiện dòng text này "Have Fun Playing Mu Online" , bác nào biết sửa dòng này ở đâu chỉ em với đc ko ạ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2414580001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

freepro2101
24-05-13, 06:31 PM
tình hình là em có chạy server IA Julia 1.1.0.298 Season 4.6, GS ko sao, cứ hễ move qua Crywoft, nói đúng hơn là move wa các map CTC thì nó hiện dòng text này "Have Fun Playing Mu Online" , bác nào biết sửa dòng này ở đâu chỉ em với đc ko ạ?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2414580001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

text.bmd
30 caaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

tranthaihoa
24-05-13, 06:34 PM
text.bmd
30 caaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ko có bạn ơi, cái này chỉ mới GSCS là bị, còn GS thì ko, nó cứ hiện lên cái đồng ấy, muốn edit nó ko thấy, tìm khắp Đất rồi mà ko có huhuhuhu

HRain
24-05-13, 09:39 PM
muserver/data/message(jpn).wtf :>
hehehehehe, cái này hỏi hrain thì chuyên... gia rồi :">

tranthaihoa
24-05-13, 09:48 PM
muserver/data/message(jpn).wtf :>
hehehehehe, cái này hỏi hrain thì chuyên... gia rồi :">

Hrain cho mình hỏi vài vấn đề với được ko? muốn xóa hẳn cái dòng đó thì làm sao hả bạn Hrain ? và khi đánh kundun ở kalima 7 thì nó ko rớt ra đồ gì hết, mặc dù đã cònig đầy đủ ,và còn cái nữa mình mong bạn dành ít phút giúp mình với, muốn tăng tỷ lệ dánh rớt ra dồ nhiệm vụ trong file Quest.txt thì tăng cột gì vậy bạn? mình làm nhiệm vụ 3 mà đánh hoài ko thấy rớt, đánh hơn 100 con vẫn ko rớt hic, mong bạn chỉ mình với, mình cảm ơn bạn nhiều lắm!