PDA

View Full Version : [MU] Xin server ss2 ver 2 or 3 Của Cuonglee

alobabyday
24-05-13, 03:35 PM
Như títtồ ai còn dữ hco E với ạ :D
NGồi gôgle mấy hôm E kiếm được mấy cái link còn sống nhưng không cái nào chạy đuọc =.=
Trong gz còn 1 bản của X_Superman nhưng toàn virut :((((((((( E không dám sài

sài mấy bản khác login đánh pass hoặc chọn nhân vật đều bị văng ra ngoài?
gz nó báo ntn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mambo2009
25-05-13, 11:34 PM
Như títtồ ai còn dữ hco E với ạ :D
NGồi gôgle mấy hôm E kiếm được mấy cái link còn sống nhưng không cái nào chạy đuọc =.=
Trong gz còn 1 bản của X_Superman nhưng toàn virut :((((((((( E không dám sài

sài mấy bản khác login đánh pass hoặc chọn nhân vật đều bị văng ra ngoài?
gz nó báo ntn ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Nó giống y hệt của mình, mình cũng đang tìm cách khắc phục nhưng mà chưa ai chỉ :D

marsls
25-05-13, 11:46 PM
ver 1,2,3 hay final gì gì đó thì link die ráo rồi có ver này bạn xài ko

tuan_vt92
25-05-13, 11:48 PM
ver 1,2,3 hay final gì gì đó thì link die ráo rồi có ver này bạn xài ko

Hôm down bản của bác up.KIS nó xóa mất cái exdb :-/

marsls
26-05-13, 12:10 AM
bạn tắt kis đi là xong thôi, còn nếu sợ dính virus thì bó tay tìm bản khác thôi, vì bản này hồi cuonglee share mình chỉ save file lại vào acc MF của mình chứ chưa có đá động gì lên :))

hoainiemclub
26-05-13, 12:49 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chỉ còn cái này của tony.lấy k bợn

alobabyday
26-05-13, 06:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chỉ còn cái này của tony.lấy k bợn

Có bạn :D :D :D
thanks ~~~~~~~~~~~~~~~

alobabyday
28-05-13, 08:51 AM
Có bạn :D :D :D
thanks ~~~~~~~~~~~~~~~

upppppppppppppppppppppppppppp..................... ......

hoainiemclub
28-05-13, 09:08 AM