PDA

View Full Version : [MU] Add tính năng checksum cho Antihack Pinkof ?

HRain
23-05-13, 09:18 AM
hiện tại antihack pinkof có chức năng checksum với CS này tránh crack main, có bạn nào biết add tính năng này lên main đã add antihack pinkof không ? chỉ bằng tiếng việt chữ cũng đc, nhìn cái hướng dẫn tiếng la tinh của pinkof đọc không hiểu nổi =.="
link bài: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin Cảm ơn

HRain
23-05-13, 07:10 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nightssky
23-05-13, 07:51 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mình có titancs có add anti pinkoff nè Hrain

vietanhlsl
23-05-13, 08:13 PM
Mình chưa dùng anti pinkof bao giờ, không biết anti này có tự add source tools hack được không nhỉ.
Nếu không tự add được thì khuyên mod một câu tốt nhất đừng dùng với nghiên cứu làm gì cho mất thời gian.
Vì đa số các anti hack hiện nay như dạng như pinkof, tda gg hay gì nữa, chống hack thật sự về nguyên tắc thì khá là tốt
Nhưng nó không tự bảo vệ được chính nó.
Chỉ cần dùng một số soft thông dụng như Process Explorer, APT advanced process terminator,v.v... rất nhiều, đóng băng main, hoặc mở trực tiếp main ra để kill hết mấy thread antihack.dll là coi như xong, chẳng khác gì main đã crack.

HRain
23-05-13, 08:48 PM
@vietanhsl: muốn học đc cái lớn fải biết đc cái bé :D
mình cũg biết là antihack free dễ bị crack, thường bị lỗi không tương thích máy, nhưng mà quả thật là chống đc gà, mang tính chất hình thức thôi :P

@nightssky: ủa, anti pinkof chỉ cần add vào CS thôi hả ? pm yh mình dưới đi :)[COLOR="Silver"]

waoboy8k
23-05-13, 09:07 PM
mình có titancs có add anti pinkoff nè Hrain

Bạn ơi cho mình xin cái titancs lun đựoc hok . Cảm ơn bạn :D

quyen194
24-05-13, 05:59 AM
hiện tại antihack pinkof có chức năng checksum với CS này tránh crack main, có bạn nào biết add tính năng này lên main đã add antihack pinkof không ? chỉ bằng tiếng việt chữ cũng đc, nhìn cái hướng dẫn tiếng la tinh của pinkof đọc không hiểu nổi =.="
link bài: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin Cảm ơn

Chưa hiểu điều Hoàng nói lắm >_<
Sao lại add thêm tính năng checksum của antihack pinkoff lên main đã add antihack pinkoff???
Mà hướng dẫn ở chỗ nào mà tiếng latin vậy :-\

--- Chế độ gộp bài viết ---

@vietanhsl: muốn học đc cái lớn fải biết đc cái bé :D
mình cũg biết là antihack free dễ bị crack, thường bị lỗi không tương thích máy, nhưng mà quả thật là chống đc gà, mang tính chất hình thức thôi :P

@nightssky: ủa, anti pinkof chỉ cần add vào CS thôi hả ? pm yh mình dưới đi :)[COLOR="Silver"]

Dạo này có gì hót thì kể tui nghe với. Chán quá anti vứt xó chả buồn ngó >_<

HRain
24-05-13, 07:00 AM
Chưa hiểu điều Hoàng nói lắm >_<
Sao lại add thêm tính năng checksum của antihack pinkoff lên main đã add antihack pinkoff???
Mà hướng dẫn ở chỗ nào mà tiếng latin vậy :-\

--- Chế độ gộp bài viết ---

Dạo này có gì hót thì kể tui nghe với. Chán quá anti vứt xó chả buồn ngó >_<

ờ, anti tda tốt, nhẹ nhưg mà kị máy nhiều wá nên wa pinkof free cho rồi :)
pinkof có chức năng giống giống checksum main (secure for main.exe) ấy, bên topic nó có đấy, ông làm đc thì giúp tui chút ^^!
vì anti pinkof lộ dll ra, chỉ cần rename dll khác đè vào là mất cha antihack rồi :(

cuocdoisp
24-05-13, 11:41 AM
1- park dll vào main
2- làm theo video chống giả mạo dll của pinkof ( chưa test )