PDA

View Full Version : [TLBB] Xin giúp đờ việt hóa shop

kenvink
14-05-13, 02:48 PM
Tình hình là mình muốn việt hoá shop game. bác nào có lòng tốt chì gjúp mình các file nào cần việt hóa. và nó ở đâu. Thanks!!!!!

dodt93
14-05-13, 02:55 PM
Tình hình là mình muốn việt hoá shop game. bác nào có lòng tốt chì gjúp mình các file nào cần việt hóa. và nó ở đâu. Thanks!!!!!

Bạn chỉ cần việt hóa commentitem và equipbase là dc.....

kenvink
14-05-13, 03:17 PM
Bạn chỉ cần việt hóa commentitem và equipbase là dc.....

Thanks pan. nhưng ko biết việt hóa 2 file đó cua client hay server zay pan

duc2071990
14-05-13, 10:29 PM
việt hoá 2 file đó ở clien là được bạn à .

kenvink
15-05-13, 07:58 AM
việt hoá 2 file đó ở clien là được bạn à .
Tình hình là thử việt hóa một số item trong file commonItem khi vào game bật shop thì đã thấy việt hóa nhưng chỉ một lát sau thì xuất hiện lỗi này và dis game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đây là chi tiết của lỗi, ai rành giúp mình sửa cái lỗi này với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sẵn cho mình hỏi luôn khi vào clien ko đánh chữ có dấu được mặt dù đã sử dụng hết mấy cái bảng mã mà Unikey cung cấp, việt hóa toàn chữ ko dấu nó mới hiểu......

Ai giúp mình 2 cái vấn đề nêu trên với....................!!! Thanks...

TALovexm
15-05-13, 08:44 AM
Post được bài, mà xem bài viết thì bảo vui lòng đăng ký để xem được LINK

duc2071990
15-05-13, 11:28 PM
Tình hình là thử việt hóa một số item trong file commonItem khi vào game bật shop thì đã thấy việt hóa nhưng chỉ một lát sau thì xuất hiện lỗi này và dis game
Đây là chi tiết của lỗi, ai rành giúp mình sửa cái lỗi này với

Sẵn cho mình hỏi luôn khi vào clien ko đánh chữ có dấu được mặt dù đã sử dụng hết mấy cái bảng mã mà Unikey cung cấp, việt hóa toàn chữ ko dấu nó mới hiểu......

Ai giúp mình 2 cái vấn đề nêu trên với....................!!! Thanks...

lỗi trên kia là do folder Bin bạn đã thay đổi . Dùng folder Bin gốc của clien .