PDA

View Full Version : [JX] Src AWJX 2.0 Dung VS Mấy để Build. Bạn nào giúp mình với

chanshengji
14-05-13, 01:11 PM
Mình đã tải VS 2005 - VS 2008 nhưng đều không mở được src.Mở là nó bảo mình Convert.các bạn ai có thể cho mình biết là Src AWJX mở bằng VS mấy không .Cảm ơn các bạn trước

wermanhme1990
14-05-13, 01:20 PM
Mình đã tải VS 2005 - VS 2008 nhưng đều không mở được src.Mở là nó bảo mình Convert.các bạn ai có thể cho mình biết là Src AWJX mở bằng VS mấy không .Cảm ơn các bạn trước
Bạn dùng vc++ 6.0 để build thì sẽ không lỗi, còn nếu dùng VS 2005 - VS 2008 để build thì bạn phải biết fix lỗi cú pháp C++ như lỗi trùng hàm chẳng hạn!!!!!!!!!!
còn nếu không biết 1 chút gì về ngôn ngữ lập trình thì bạn đừng nên đụng vào source làm gì mất công lắm, dùng đồ ăn sẵn cho nhanh!!!!!!!!!

chanshengji
14-05-13, 02:02 PM
Cảm ơn bạn.mình ko biết về C++ .hồi đó mình học C# + Java.

wermanhme1990
14-05-13, 06:54 PM
Cảm ơn bạn.mình ko biết về C++ .hồi đó mình học C# + Java.
Bạn tự học à hay học ở trường, vì theo mình biết thì ngành công nghệ thông tin ở nước ta đặt biệt là ngành lập trình thì ngôn ngữ bắt buộc phải học đầu tiên là Pascal or C tùy theo trường nhưng đó là điều bắt buộc làm nền để học các ngôn ngữ khác. Trường mình thì dạy C đầu tiên đến C++ rồi Java sau đó là SQL rồi đến html, php C#, VB