PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề về auto update

kephongluuv
13-05-13, 07:59 AM
Mình đã config ở CS đúng, FTP chạy bình thường, đã làm giống y chang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nhưng vẫn không thể kết nối để tự động update được.
ai giúp mình với :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

JumBo
13-05-13, 10:08 AM
kiểm tra tấn công port kết nối

kiểm tra các file trong anonymous
dùng ftp host bảo đường truyền của bạn

cuocdoisp
13-05-13, 10:17 AM
1- nhìn CS có ai tấn công đâu mà kiểm tra tấn công . Nó chỉ có mỗi ip của chủ topic truy cập vào thì tấn công gì :))
2- Bạn kiểm tra xem FTP của bạn có các file cần thiết chưa
- Nếu đã có thì kiểm tra Version FTP tại thư mục FTP , tại thư mục Conncectserver xem có khớp nhau không .

JumBo
13-05-13, 10:33 AM
1- nhìn CS có ai tấn công đâu mà kiểm tra tấn công . Nó chỉ có mỗi ip của chủ topic truy cập vào thì tấn công gì :))
2- Bạn kiểm tra xem FTP của bạn có các file cần thiết chưa
- Nếu đã có thì kiểm tra Version FTP tại thư mục FTP , tại thư mục Conncectserver xem có khớp nhau không .

vậy cuocdoisp lại nhầm rôi đó :)
đâu cứ nhất thiết phải hiện lên đó đâu

kephongluuv
13-05-13, 06:28 PM
Đã config đủ các kiểu nhưng vẫn không ăn thua :(
Jumbo cho xin yahoo với

kephongluuv
13-05-13, 09:05 PM
uppppppppppppppppppp
ai giúp mình với, mãi ko đc

kubi.l0v3
13-05-13, 09:20 PM
Dùng antihack của ai?
Có thể mình giúp đc

lequangvu
13-05-13, 10:17 PM
JumBo nói hay nhỉ, cái này chẳng có liên quan gì đến tấn công cả, với lại mình chắc chắn của chủ top là không phải bị tấn công gì hêt, mà là do config chưa chuẩn thôi