PDA

View Full Version : [JX] Giúp fix lỗi hiển thị vũ khí HKMP +10 !!!!

mucemgnut0694
12-05-13, 03:47 PM
[B][SIZE=3]Chẳng là mình dùng sv DuongDaiCaJX, vũ khí HKMP +10 ( dùng admin nhận) đeo vào thì chỉ có bóng, trên nhân vật không hiện ra. Có người bảo thiếu res, mà em thì chịu , k biết res riết gì cả.
4r có ai biết help với, vk nhìn đẹp phết mà đeo vào lại chẳng ra gì nản quá :((
P/s: Em thử cài 1, 2 sv khác cũng bị như vậy. hay là avast của em nó xóa file gì k các huynh. Help với [-O

duykhang
12-05-13, 11:10 PM
tắt anti đi

giai nén copy vào

trong quá trình copy có lẽ avast của bạn đã xóa mất file res hiển thị (:|

lỗi của bạn có lẽ nằm ở setting thư mục item

và weaponres

mucemgnut0694
13-05-13, 12:12 AM
tắt anti đi

giai nén copy vào

trong quá trình copy có lẽ avast của bạn đã xóa mất file res hiển thị (:|

lỗi của bạn có lẽ nằm ở setting thư mục item

và weaponres

tắt anti giải nén lại vẫn k được duykhang ơi. chắc k phải avast xóa file rồi. có cách nào sửa không, thiếu res gì ấy :-/:-/
P/s: test với ma sát u minh thương +9 trở xuống thì có hiện nhưng đầu thuơng không sáng lên ( k đẹp)

JXPVN
14-05-13, 09:18 AM
Chẳng là mình dùng sv DuongDaiCaJX, vũ khí HKMP +10 ( dùng admin nhận) đeo vào thì chỉ có bóng, trên nhân vật không hiện ra. Có người bảo thiếu res, mà em thì chịu , k biết res riết gì cả.
4r có ai biết help với, vk nhìn đẹp phết mà đeo vào lại chẳng ra gì nản quá :((
P/s: Em thử cài 1, 2 sv khác cũng bị như vậy. hay là avast của em nó xóa file gì k các huynh. Help với [-O<

Vũ khí +10 cũng chẳng qua là hình ảnh của vũ khí HK hoặc Bạch Kim thôi, kiếm file .pak nào chứa hình ảnh mấy thứ đó bỏ vào Client\data đồng thời khai vào package.ini.

Vu khí Kim Ô thì chưa ai có đâu hồi bên maze có duynguyenjx lấy được rồi mà không share.