PDA

View Full Version : [MU] Cho mình hỏi anti hack TDAGG

thaoq12
09-05-13, 03:45 PM
Các bạn đánh giá như thế nào về anti hack tdagg phiên bản mới nhất

nó có thể crack main dc không

có send packet dc không

HRain
09-05-13, 04:06 PM
điểm tốt:
+ nhẹ, load nhanh
+ chống hơn 800 tools hack
+ đã checksum main, dù có biết thông tin main cũng chẳng thể làm gì, vì chỉ có main add dll TDA mới vào đc sv do đã bật TDAGuard

điểm yếu:
+ khó tương thích nhiều hệ đh, nhất là win 7. Ngoài ra còn khó sử dụng cho khách hàng nếu bên ngoài có bật ct lạ -> TDA dis vì hiểu nhầm
+ kill process là hack thoải mái
+ chỉ chống những tool đã liệt vào, còn tool mới chưa update thì chịu chết

thaoq12
09-05-13, 04:22 PM
bạn hướng dẫn mình kill process được không

mình test thử vì mình dùng expoler pocress kill là dis game ngay

Yahoo private_ss2 xin cảm ơn bạn

vietanhlsl
09-05-13, 04:30 PM
một cách đơn giản là bạn đóng băng main lại, và chỉ resume cái main trên cùng và cái mswsock.dll thôi, vậy là vẫn chơi bình thường mà antihack đã bị đóng băng hoàn toàn.
Có thể ngăn ngừa trường hợp này bằng cách add tất cả các tool như process explorer, processhacker, advanced process terminate vào tdagg
Muốn chống hack tốt hơn nữa, add luôn cả cái run của window vào, add thêm mấy tools như memoryhacking soft, mini anchor, v.v...
Nói chung là muốn dùng được cái tda này phải liên tục cập nhật các phần mềm hack. Ngại nhất vẫn là auto inject, chưa tìm được cách chống :(
À mà có cái này chưa thử, nếu add tdagg+hook dll hide main liệu có hoạt động ko nhỉ :)

quyen194
09-05-13, 10:03 PM
điểm tốt:
+ nhẹ, load nhanh
+ chống hơn 800 tools hack
+ đã checksum main, dù có biết thông tin main cũng chẳng thể làm gì, vì chỉ có main add dll TDA mới vào đc sv do đã bật TDAGuard

điểm yếu:
+ khó tương thích nhiều hệ đh, nhất là win 7. Ngoài ra còn khó sử dụng cho khách hàng nếu bên ngoài có bật ct lạ -> TDA dis vì hiểu nhầm
+ kill process là hack thoải mái
+ chỉ chống những tool đã liệt vào, còn tool mới chưa update thì chịu chết

Giờ Bypass TDA đã là quá dễ dàng r :v
Thậm chí chả cần Kill Process nữa =))

quyen194
09-05-13, 10:18 PM
Có thể ngăn ngừa trường hợp này bằng cách add tất cả các tool như process explorer, processhacker, advanced process terminate vào tdagg

Chả ăn thua =)) giờ phần mềm quản lý tiến trình nhan nhản :-j

Muốn chống hack tốt hơn nữa, add luôn cả cái run của window vào, add thêm mấy tools như memoryhacking soft, mini anchor, v.v...
Nói chung là muốn dùng được cái tda này phải liên tục cập nhật các phần mềm hack. Ngại nhất vẫn là auto inject, chưa tìm được cách chống :(
À mà có cái này chưa thử, nếu add tdagg+hook dll hide main liệu có hoạt động ko nhỉ :)

Nếu Blacklist không ăn thua thì chuyển qua WhiteList ấy ;))

Wednesday
09-05-13, 10:21 PM
có demo mu nào đang xài bản này ko :D mình vượt anti thử :-? vietguard ko thấy update nên hết đất dụng võ :D

waoboy8k
09-05-13, 10:22 PM
Mình từ bỏ người ae tdagg rồi . Và tạm xài cái antihack cùi bép tự lập :)) . Ngày đầu tiên open vì cái tdagg này mà mất gần 50 mem :D

strancongtu2
10-05-13, 01:21 AM
Không nên dùng vì tính ổn định không cao.

quyen194
10-05-13, 06:53 AM
có demo mu nào đang xài bản này ko :D mình vượt anti thử :-? vietguard ko thấy update nên hết đất dụng võ :D

Một thời gian nữa, sau khi làm xong anti, nhờ bạn test hộ nhé ;))