PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi navicat không hiển thị table

hoalong1120
09-05-13, 12:22 PM
mình đang chạy sever 4 lỗ pet 12skill của mod huy nhưng gặp lỗi này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mong mod huy giúp đỡ

huyhoang1493
09-05-13, 12:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mong mod huy giúp đỡ

ông bạn có biết add knb không:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

hoalong1120
09-05-13, 12:46 PM
ông bạn có biết add knb không:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
vào đây có hd nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huyhoang1493
09-05-13, 12:49 PM
vào đây có hd nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đang tìm cái auto mà không thấy. mà shop knb bị lỗi không vào được ông biết sửa không. onl yh tôi hỏi chút

13giay
09-05-13, 03:36 PM
đang tìm cái auto mà không thấy. mà shop knb bị lỗi không vào được ông biết sửa không. onl yh tôi hỏi chút

auto thì có thể download cái Micro bản 9.4 ( bản này ngon hơn bản mới cho các private)
Cái shop thì bạn dùng client ko đúng nên ko mở được...bạn có thể dùng cái client của Linhkiem
hoặc client này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download về coppy Loginserver vào...

Sói Đẹp Trai
10-05-13, 10:48 AM
mong mod huy giúp đỡConfig Billing đung chưa. Vào config billing nhìn cai tên của no và đạt lại tên trong cai phần console gì đo'

hoalong1120
10-05-13, 06:15 PM
sr, mình nhầm, mod cho mình hỏi là sao mình ko connect được vào oracle, mình coi trên diễn đàn có chỉ mấy cái lệnh start, mình chạy nhưng ko tìm thấy file. Mình vào etc/init.d/.... thì ko có file oracle. Mong mod chỉ cách fix
P/s: mình gửi lộn box xin mod move dùm ạ