PDA

View Full Version : [MU] 1 Số Mu nằm các list Spam

DieuNinh
09-05-13, 09:34 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ai dùng các tools spam thì xóa các MU đi không lại hiểu nhầm nhau

hoainam8080
09-05-13, 12:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai dùng các tools spam thì xóa các MU đi không lại hiểu nhầm nhau

eo 8-| , dạo này có cả list diễn đàn cho port auto quảng cáo Mu nữa à? cái này có khi nguyên nhân từ ông bán phần mềm auto ý nhỉ! hay là do người đặt hàng? 8-|

TocDoSG
09-05-13, 12:34 PM
Thằng nào spam mu tao, tao bot chết cha nó :)

Đùa chứ có Mod Vbb chặn từ khóa chắc chỉ bị spam 1 lần không có lần 2.

kenpro7777
09-05-13, 12:40 PM
đây là người viết phần mềm lọc các list ra , nói chung ai sử dụng thì xóa đi , các bạn nên đặt ko cho post link , có câu hỏi giống GZ, kích hoạt email diễn đàn, thế là không bị spam, còn thằng nào cố tình tự viết bài spam thì cho nó đi luôn được rồi

The Gamer
09-05-13, 12:49 PM
phan mem nay la gi ha cac ban - giá thành như thế nào nhỉ

DieuNinh
09-05-13, 02:00 PM
mình mua về kiểm tra trong list forum spam có tầm 10 20 cái MU

xóa đi sợ spam sang các mu khác anh em loại oán trách nhau .

các bạn cũng nên làm như vậy hợp tình hợp lý

--- Chế độ gộp bài viết ---

eo 8-| , dạo này có cả list diễn đàn cho port auto quảng cáo Mu nữa à? cái này có khi nguyên nhân từ ông bán phần mềm auto ý nhỉ! hay là do người đặt hàng? 8-|

cái này có sẵn trong list spam bạn ạ do người bán add vào

MrKubjn
09-05-13, 03:23 PM
vãi thật vừa mới làm xong cái mu mới qc được mấy cái forum mà đã bị spam vào rồi "MU Phá Thiên" của ai lên tiếng nào:-?

LoveVNN
11-05-13, 05:31 PM
mình mua về kiểm tra trong list forum spam có tầm 10 20 cái MU

xóa đi sợ spam sang các mu khác anh em loại oán trách nhau .

các bạn cũng nên làm như vậy hợp tình hợp lý

--- Chế độ gộp bài viết ---

cái này có sẵn trong list spam bạn ạ do người bán add vào

Ae cẩn thận những thằng lưu manh giả danh trí thức nhé, nó đi Spam của Mu người ta thì được đến lúc bị dính thì kêu như con đàn bà :D

Jackieldm
11-05-13, 10:35 PM
DieuNinh hiền huynh có thể share data cái list forum được không? Săn hoài toàn list die và list tào lao ko hức[-O<