PDA

View Full Version : [MU] Liệu có phải lại có 1 scandan chuẩn bị sảy ra?

luutrunhac
05-05-13, 05:49 PM
Mình có đặt chút hàng của mod cuocdoisp với giá trị cũng tương đối nhỏ.
Hiện tại đã là ngày 05/05/2013 trong khi mình chuyển tiền từ 10/04/2013 ảnh chụp hóa đơn chuyển khoản qua ngân hàng vẫn còn.
Sau hôm chuyển tiền có cáo ốm mình cũng ko giục mà chờ đợi, đến giờ cũng 25 ngày rồi.
Online mình PM hỏi liền off ngay.
Đành viết lên đây để mod trả lời cho trung thực chứ PM riêng mãi mà không được trả lời mệt mỏi quá.

freepro921
05-05-13, 06:06 PM
đúng rồi mà lúc trước anh cuocdoisp có bị ốm thiệt mà L-)L-)L-)

The Gamer
05-05-13, 06:36 PM
đúng rồi mà lúc trước anh cuocdoisp có bị ốm thiệt mà L-)L-)L-)

mua gì hả bạn ??????????????????????????????

hoainam8080
05-05-13, 07:03 PM
bạn cứ yên tâm đi, anh cdsp mấy hôm rồi nhà có việc gia đình bận nên chắc là online bằng điện thoại nên ko trả lời đc bạn thôi, bạn nhắn nội dung bảo anh ấy tranh thủ làm nhanh cho bạn thì anh ấy sẽ bố trí sắp xếp làm cho bạn trước thôi! ;)

Hào Hoa Công Tử
05-05-13, 07:56 PM
Ốm những hai mươi lăm ngày :D.......................

cuocdoisp
05-05-13, 08:50 PM
chào anh !
anh có lẽ đã hiểu nhầm , sau khi khỏi ốm em có send anh file anti-1 và nhờ anh kiểm tra giúp em . Em có ghi là " anh kiểm tra giúp em , có gì thì bảo để em làm lại " . Từ đó đến giờ em không thấy anh hồi âm lên cũng không để ý vì công việc . Nếu anh cần em có thể gửi lại cho anh logchat . Đến hôm nay anh mới PM bảo em là thiếu cái đó , em cũng có ghi là " em đang bận chút , có gì chiều em kiểm tra lại " có lẽ anh cũng cần gấp nhưng em làm không kịp lên anh lên đây nói . Em gửi tới anh lời xin lỗi vì sự chậm chễ này , dạo này em có mở 1 cái server online mà mở đến 3 lần thì bị botnet 3 lần . hôm nay em mở lần thứ 4 đúng lúc anh pm .
Em có gửi cho anh số điện thoại liên lạc ngay từ những ngày đầu làm việc , kể ra anh SMS hay phone cho em một cái thì hay hơn . anh yên tâm , vì antihack là em tự làm lên kiểu gì em cũng có thể làm cho anh . Em còn làm free cho nhiều người được , nói gì việc đã nhận tiền mà không làm
Em hoạt động trên GZ này đã lâu và để anh em tin tưởng đó không phải là ngày 1 ngày 2 , không phải chỉ vài lời nói là được . em chẳng vì 500k mà mất đi cái uy tín xây dựng bao năm trên GZ . Anh PM em nhé .
Gửi tới anh lời xin lỗi vì sự vô tâm của em

DieuNinh
05-05-13, 08:51 PM
chuyển khoản ngân hàng chắc cũng tầm 1 2 triệu rồi ấy nhỉ

chắc cuocdoisp ốm thôi bạn ạ

mấy nữa khỏi bệnh chắc bác ấy làm cho bạn thôi
Nếu khỏi rồi mà không làm bạn nhìn cái avata mình nhé cho đỡ bùn :)

The Sun MU
05-05-13, 08:54 PM
chuyển khoản ngân hàng chắc cũng tầm 1 2 triệu rồi ấy nhỉ

chắc cuocdoisp ốm thôi bạn ạ

mấy nữa khỏi bệnh chắc bác ấy làm cho bạn thôi
Nếu khỏi rồi mà không làm bạn nhìn cái avata mình nhé cho đỡ bùn :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
05-05-13, 09:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ukm post xong cái bác ấy post lên trên :D

luutrunhac
05-05-13, 10:34 PM
Mọi chuyện đã giải quyết xong, 2 bên hiểu lầm nhau tý. Chúc cả nhà vui vẻ. Mod close topic giúp mình nhé :D

The Gamer
05-05-13, 11:44 PM
dieuninh từ sau vụ bị quảng cáo diễn đàn tếu vaĩ

đến h off forum rồi anh em ơi ko thằng domino nó vào quảng cáo đấyb8-}=))