PDA

View Full Version : [MU] Trợ Giúp Mua Một Bản (Server Tốt Nhất)

bibiduy
29-04-13, 09:38 PM
Tình hình là đầu tháng 5 -2013 suy nghỉ của em là mua một bản ss6.4 full chức năng quản lý mập và Event full hoặt động tốt bản cutom 7001/ wing4/2.5 (bản gốc ) ý định em lên để hỏi mấy bác và anh em trên này nên mua của bác nào là tốt nhất và ổn định nhất
em xin cảm ơn

freepro921
29-04-13, 09:41 PM
Tình hình là đầu tháng 5 -2013 suy nghỉ của em là mua một bản ss6.4 full chức năng quản lý mập và Event full hoặt động tốt bản cutom 7001/ wing4/2.5 (bản gốc ) ý định em lên để hỏi mấy bác và anh em trên này nên mua của bác nào là tốt nhất và ổn định nhất
em xin cảm ơn

server ổn định nhất thì nên mua của anh caothuphutho đi hoặc anh cuocdoisp cũng dc ;));));))

HRain
29-04-13, 09:44 PM
nghe 6.4 là thấy vô cùng tình hình rồi....
tốt nhất là nên thành thạo những server bé rồi hẳn sv lớn bạn à :)

mrrainnt
29-04-13, 11:05 PM
- Bạn nên nhớ : GameServer mua cho dù có Full Map hay Full Event, thì tất cả những thứ đó đều do bạn Config chứ người bán hoàn toàn không can thiệp vào
- Nếu như chưa có kiến thức thì hãy thử ở những bản thấp hơn sau đó lên dần dần, GameServer của a CTPT để hoạt động trơn tru ổn định, còn việc config thì vẫn nằm ở bạn

hoainam8080
30-04-13, 02:58 AM
6.4 thì mình ko có, chỉ có 6.5 thôi ;;);;);;)

vietanhlsl
30-04-13, 03:51 AM
Theo mình thì nếu có điều kiện, bạn nên mua một bản server SS6.3 của IGCN hoặc MUEngine, 2 team này server họ phát triển khá tốt, không hề bị bug giống như của titan, tính năng thì cũng tương tự ( của MUEngine nhỉnh hơn về độ ổn định và ko có bug nhưng tính năng thì có thể hạn chế hơn một chút ), tránh mua của titan, bản của họ không phải không tốt, nhưng giá cao hơn nhiều so với của 2 team trên, tính năng có thể nhiều hơn nhưng lỗi thì đầy rẫy.
Còn các bản server của các anh tài trên gz hay vn bây giờ nói chung - hoàn toàn là các bản của titan được debug lại, đa số là chỉ add thêm tính năng chứ không hề có sửa chữa, bằng chứng là các bản SS6.3 được sell bây giờ đều có những lỗi chung như skill các class DL, SM, MG, lỗi option của item socket, lỗi hệ thống skill master, v.v...
Website của 2 team trên:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

remesouth
30-04-13, 05:26 AM
Mua xong về có phải Viêtj Hóa không vậy :]]~ để bản Eng cho Pro nhỉ

vietanhlsl
30-04-13, 05:53 AM
Khi mua bạn có thế nhờ ng ta sửa lại font trong main, rồi lấy file việt hóa trong client của bất cứ mu việt nào lắp vào là xong.

bibiduy
04-05-13, 12:33 PM
server ổn định nhất thì nên mua của anh caothuphutho đi hoặc anh cuocdoisp cũng dc ;));));))

Mình có hỏi anh caothuphutho bản wing4+ wing2.5 + super wing3 mà giá 2tr5 thì ok nhưng khi chuyển vps khác mà tốn thêm phí = 1/2 giá ban đâu kiểu này choáng luôn , :)):)):)):))

chuotkep
04-05-13, 12:35 PM
Mình có hỏi anh caothuphutho bản wing4+ wing2.5 + super wing3 mà giá 2tr5 thì ok nhưng khi chuyển vps khác mà tốn thêm phí = 1/2 giá ban đâu kiểu này choáng luôn , :)):)):)):))

bạn pm mình nhé .

Server mình chỉ có wing4+ wing2.5

không có supper wing 3

satthupro95
04-05-13, 12:35 PM

Tránh các bác mua về xong đóng sv này chuyển qua VPS khác mở sv mới mà chả mất gì =))

mrrainnt
04-05-13, 02:36 PM

Cũng giống như, bạn trả 100k cho lần mua thứ nhất :)!, lần mua thứ 2 bạn chỉ phải trả 50k tổng cộng là 150k nhưng bạn xài được cả 2 VPS :)! Quá lời rồi còn gì ? Chẵng ai chịu đổi cho bạn khi bạn đổi VPS đâu có khi còn bắt mua lại = giá cũ ấy chứ

blackdovevn
04-05-13, 05:33 PM
Cũng giống như, bạn trả 100k cho lần mua thứ nhất :)!, lần mua thứ 2 bạn chỉ phải trả 50k tổng cộng là 150k nhưng bạn xài được cả 2 VPS :)! Quá lời rồi còn gì ? Chẵng ai chịu đổi cho bạn khi bạn đổi VPS đâu có khi còn bắt mua lại = giá cũ ấy chứ

Không biết bạn này đọc điều khoản của IGCN chưa mà phát biểu thế. Xin lỗi nếu mình có nói gì sai.

mrrainnt
04-05-13, 06:47 PM
Không biết bạn này đọc điều khoản của IGCN chưa mà phát biểu thế. Xin lỗi nếu mình có nói gì sai.

Điều khoản IGCN gì ở đây ? Đang nói Server CTPT mà bạn ?