PDA

View Full Version : Ai share cho minh 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi dc ko

luckyhappy
28-04-13, 01:09 AM
Ai co the share 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi login hay loi gi het dc ko vi mun choi game ai ,ai ranh share cho minh voi nha

--- Chế độ gộp bài viết ---

cam on may pro truoc nha,co gi up gium minh voi tai minh chjnh navicat ko dc ,pro giup gium nha

bs.1510
28-04-13, 10:07 AM
Ai co the share 1 sever Tieu dao giang ho ma sever hoan chjnh ko bi loi login hay loi gi het dc ko vi mun choi game ai ,ai ranh share cho minh voi nha

cam on may pro truoc nha,co gi up gium minh voi tai minh chjnh navicat ko dc ,pro giup gium nha

Bạn xem bài này của bạn hai07dv, của bạn hai07dv hướng dẫn file log là 05, bên mình là 16, bạn xem của bạn là bao nhiêu thì sửa lại nv là đc, mỗi máy mỗi khác, không phải lúc nào cũng giống như hướng dẫn đâu bạn, chúc bạn thành công. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn Navicat bạn muốn kết nối thì ở dòng HostName/IP Address: bạn điền là 192.168.200.100, username: root, pass: 123456 là được thôi, bạn phải mở Centos lên trước mới vào Navicat đc nhé, dùng bản tiếng Anh chứ đừng dùng bản tiếng Tàu có sẫn trong Server.

lyxuonghau
28-04-13, 10:11 AM

lần sau viết nhớ phải đánh dấu nha bạn ^^

luckyhappy
28-04-13, 12:02 PM
thank nha. mình thử rùi nhưng mà không được không biết bị gì nữa ,mình bật centos rùi mà mình kết nối navicat không được có gì giúp mình với .
co teamviewer ko chi minh với mình là file 17 nhưng mà mình ko zo navicat dc sao ma chỉnh đây

luckyhappy
28-04-13, 12:19 PM
ah mình sửa được rùi để chạy lại coi thử

luckyhappy
28-04-13, 12:26 PM
ak chơi được rùi ghiền quá đi.ai chi viet hóa dùm minh được ko