PDA

View Full Version : [MU] Video hướng dẫn đưa mu lên online bằng no-ip

babjvjncy
28-04-13, 12:34 AM
Tham gia GameZone đã lâu thấy hiện tại bên Box Guide hình như là chưa có bài hướng dẫn đưa MU lên online bằng NO-IP nên mình xin mạn phép làm 1 VIDEO hướng dẫn các bạn NEWBIE đưa MU lên ONLINE bằng NO-IP . Ai biết rồi thì thôi đừng ném gạch nhé, mình cũng chỉ là ~:> mà thôi :Laluot_113: . Lần đầu làm VIDEO nên còn hơi sơ sài, mong các PRO bỏ qua cho :x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu các bạn NEWBIE nào chưa biết cài đăt chi tiết MU thì mai tôi làm luôn TUT hướng dẫn cài đặt MU :x . Video trên chỉ là hướng dẫn cách cài đặt để đưa 1 SERVER có sẵn lên ONLINE ....

Joker.XIII
28-04-13, 12:36 AM
cậu cho tớ cái yahoo của cậu để nc tí được k mình có vài điều muốn hỏi

thienthong
28-04-13, 06:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
anh có thể giúp em config online server của em được không ? em muốn làm một MU online nhưng không có tiền, anh giúp đỡ em cái host VN speed tốt và giúp em online server nhé

babjvjncy
28-04-13, 08:07 AM
vỡ đầu , hàng tá gạch từ bác thienthong b-)

tuyenbc2
27-05-13, 12:51 PM
Cho mình xin cái Yh nào chủ thớt ơi ?

DieuNinh
27-05-13, 01:14 PM
:Laluot_167: cài no ip mất 7 phút config online mất 30s 2 phút cho đoạn điệp khúc cuối

Cảm ơn thớt :) :Laluot_178:

The Gamer
27-05-13, 01:24 PM
anh có thể giúp em config online server của em được không ? em muốn làm một MU online nhưng không có tiền, anh giúp đỡ em cái host VN speed tốt và giúp em online server nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DieuNinh
27-05-13, 01:37 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

carotkhoaitay
27-05-13, 02:33 PM
ai chỉ giúp làm online với 8-x8-x8-x

f52512
05-06-13, 06:45 AM
Với cái modem TP-LINK thì phải làm sao ?