PDA

View Full Version : [MU] xin bản ss2 của cuonglee

MrKubjn
27-04-13, 09:56 PM
ai con giữ bản ss2 final của cuonglee cho em xin với
cả client lun nha
thank trước :D

PhamNinh
27-04-13, 10:45 PM
ai con giữ bản ss2 final của cuonglee cho em xin với
cả client lun nha
thank trước :D

không có command thì dùng làm j??

mem h nó khó tính lắm .... cứ cộng điểm phải out ra web cộng thì có mà mất khối mem

marsls
27-04-13, 11:11 PM
bản SS2 final giờ kiếm link die ráo rồi, với lại series 1.02 của cuonglee thì hình như toàn ko có command, nếu bác muốn ss2 mà có lệnh thì thấy bản này tốt nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và client 1.02h của FPT mình vẫn còn giữ =)), <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có kèm sv 1.02h lun đó ;))
p/s: save link về để down

MrKubjn
28-04-13, 08:42 AM
bản SS2 final giờ kiếm link die ráo rồi, với lại series 1.02 của cuonglee thì hình như toàn ko có command, nếu bác muốn ss2 mà có lệnh thì thấy bản này tốt nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và client 1.02h của FPT mình vẫn còn giữ =)), <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có kèm sv 1.02h lun đó ;))
p/s: save link về để down
cái này chỉ cần vứt cái gs của ctpt vào server của cậu là được đúng không
à mình còn giữ cái sv này của cương lee không biết ai đã dùng qua chưa nhể
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho mình ý kiến phát