PDA

View Full Version : [JX] Res Vũ Khí Kim Ô

satthupro95
26-04-13, 10:50 PM
Xin chào các pro JX ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn 1 cái nữa là Vũ Khí Kim Ô ai có file khai res vũ khí Kim Ô cho em xin với nhé . E unpatck mãi trong các file pak nó chỉ tới vũ khí Hoàng Kim là hết rùi mà e vào game Võ Lâm thu phí thấy họ mặc vũ khí Kim Ô đẹp quá
Mong các pro chỉ giáo !
Thanks các pro !

jxvietnam
26-04-13, 11:26 PM
1 câu thôi : không làm vũ khí kim ô phát sáng như VNG đc đâu

satthupro95
26-04-13, 11:29 PM
1 câu thôi : không làm vũ khí kim ô phát sáng như VNG đc đâu

Thanks a ạ ^^
Chắc là load thêm spr effect cho vũ khí rùi ^^
A cho em hỏi sao em unpatck file setting/item của VNG ra mấy file amor các thứ k có đồ Kim Ô a nhỉ ?
E thấy trong update jxf03.pak có full spr của bộ này nhưng không hiểu sao e unpatck setting ở đây k có

JXPVN
27-04-13, 12:19 AM
Có lần tớ đã nói rồi, res bên jx không dễ ăn như bên KT đâu hihi, bên KT thì chỉ việc dọn ra mà ăn, còn bên jx ngược lại phải chiên xào nấu nướng rồi mới có cái dọn ra mà ăn, còn nghệ thuật chiên xào nấu nướng làm sao để ra được món ăn đó mới là vấn đề keke.

satthupro95
27-04-13, 12:24 AM
Có lần tớ đã nói rồi, res bên jx không dễ ăn như bên KT đâu hihi, bên KT thì chỉ việc dọn ra mà ăn, còn bên jx ngược lại phải chiên xào nấu nướng rồi mới có cái dọn ra mà ăn, còn nghệ thuật chiên xào nấu nướng làm sao để ra được món ăn đó mới là vấn đề keke.
Công nhận khoai thật k hiểu file pak nào nó chứa mấy cái folder npcres nữa T_T tìm hết các pak lun T_T

thienthanden2
27-04-13, 10:38 AM
Công nhận khoai thật k hiểu file pak nào nó chứa mấy cái folder npcres nữa T_T tìm hết các pak lun T_T

Bạn tìm bằng cách nào vậy?
Thử cách này nhé: Dùng SPRViewer để giải nén file pak (giải nén tất cả trong file pak) vào 1 folder. Sau đó tìm kiếm bằng chức năng Find in files của Notepad++ ở folder đó với từ khóa nào đó , ví dụ ".spr". Kiểu file tìm là *.out. Cách này có thể tìm ra bất kỳ file nào mình cần. Thời gian search có thể hơi lâu tùy vào dung lượng của file pak.