PDA

View Full Version : cần một bạn decompli file swf của cổ kiếm

sjmple
26-04-13, 01:12 AM
mình cài được mỗi cổ kiếm nên ngâm cứu e nó khá kỹ,
còn mỗi cái file .swf decomplie ra file .fla rồi, nhưng khi việt hóa vài dòng rồi build lại báo lỗi tùm lum
do máy cùi, mỗi lần build lâu vãi lúa :Laluot_121:, nên rất ngại xem bug

nay lập topic xem có bạn nào giúp được ko ~X(

file swf của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thấy site loantamgioi sửa được ngon ơ.

hậu tạ 500k gọi là cà phê cà pháo :sweet_kiss:

các bạn chỉ cần decomplie ( dùng sothink hay trilixi hay gì cũng đc :D) , sau đó build lại, -> gửi file .swf cho mình test xem chạy ngon ko

nếu chạy ok mình send $ ngay và luôn :Laluot_214: -> nhận $ xong bạn send file .fla và .as cho tớ :Laluot_248:

mong các bác giúp e, có cái vọc tiếp :Laluot_113:
ym liên lạc: sjmple

khoctinhmhs
27-04-13, 10:06 AM
mình cài được mỗi cổ kiếm nên ngâm cứu e nó khá kỹ,
còn mỗi cái file .swf decomplie ra file .fla rồi, nhưng khi việt hóa vài dòng rồi build lại báo lỗi tùm lum
do máy cùi, mỗi lần build lâu vãi lúa :Laluot_121:, nên rất ngại xem bug

nay lập topic xem có bạn nào giúp được ko ~X(

file swf của nó đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thấy site loantamgioi sửa được ngon ơ.

hậu tạ 500k gọi là cà phê cà pháo :sweet_kiss:

các bạn chỉ cần decomplie ( dùng sothink hay trilixi hay gì cũng đc :D) , sau đó build lại, -> gửi file .swf cho mình test xem chạy ngon ko

nếu chạy ok mình send $ ngay và luôn :Laluot_214: -> nhận $ xong bạn send file .fla và .as cho tớ :Laluot_248:

mong các bác giúp e, có cái vọc tiếp :Laluot_113:
ym liên lạc: sjmple

Thế ý thớt là muốn thế nào, decomplier hay complier

sjmple
28-04-13, 02:17 AM
decomplier xong sửa việt hóa 1 vài chỗ -> rồi complie lại mà không bị lỗi, vẫn chạy được ý bác :smile:

bác giúp e với :Laluot_162:

quoclk123123
28-04-13, 06:15 AM
decomplier xong sửa việt hóa 1 vài chỗ -> rồi complie lại mà không bị lỗi, vẫn chạy được ý bác :smile:

bác giúp e với :Laluot_162:

đã pmm YH bác mà chả thấy bác đâu

hai07dv
28-04-13, 07:02 PM
Decomple cái swf nào cũng được hết.....
Tuy nhiên việc build fla lại được .swf chỉ thành công với file swf chỉ là code không có hình ảnh trong đó...
Còn swf có hình ảnh kèm theo thì build fla lại swf không bao vờ được như kỹ <= trình tui chỉ kết luận được cái đó
(không nói đến fla nguyên gốc source code nhé)

Chỉ để việt hóa thì thiếu gì cách làm