PDA

View Full Version : [MU] Lỗi JoinServer bản 11.11.82

TocDoSG
23-04-13, 07:12 PM
Hiện tại mình đang dùng bản 11.11.82 vẫn bình thường nhưng gần đây phát hiện ra 1 lỗi như sau:

Có 1 số tài khoản " không phải tất cả " login được vào 2 server cùng lúc > lỗi này rất dễ dupe đồ.

Và thêm 1 vấn đề nữa là mình muốn quét những Item trùng seri nhưng dùng tool " SCFDupeFinder " không scan thấy.

Pro nào biết chỉ giúp mình với. Thanks 30 Charrrrrrrrrrrr

hoainiemclub
23-04-13, 07:51 PM
bật chức năng pass md5 lên bạn hoặc tài khoản chỉ được sử dụng số

TocDoSG
23-04-13, 07:59 PM
Chức năng pass md5 mình đã bật, như mình nói ở trên thì chỉ có 1 số nhỏ acc login được 2 server cùng lúc.

VD : tên tk : admin > login server khác cũng admin , chứ Admin thì lại sai pass. Mình nghĩ do cái Titanlink.

Không biết có cái titanlink ver nào mới nhất để dùng được cho bản 11.82 không nhỉ.

chuotkep
23-04-13, 10:05 PM
Chức năng pass md5 mình đã bật, như mình nói ở trên thì chỉ có 1 số nhỏ acc login được 2 server cùng lúc.

VD : tên tk : admin > login server khác cũng admin , chứ Admin thì lại sai pass. Mình nghĩ do cái Titanlink.

Không biết có cái titanlink ver nào mới nhất để dùng được cho bản 11.82 không nhỉ.

để tài khoản = số ý o:-)o:-)o:-)o:-)o:-)

lequangvu
24-04-13, 04:12 PM
mr_hungck có bản 11.11.82 ngon đấy nhỉ, share cho mình dc không :P

cuocdoisp
24-04-13, 05:45 PM
bạn lên set đăng ký website chỉ được sử dụng số ! Nếu không bạn có thể loại bỏ cái Joinserver tại Titanlink và dùng Joinserver các phiên bản cũ thay vào

mrrainnt
24-04-13, 06:27 PM
- Nên sử dụng JS riêng biệt :-?! Kiếm bản hỗ trợ MD5 ấy, rồi cho tạo Tài Khoản = số thôi !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienthong
24-04-13, 07:35 PM
- Nên sử dụng JS riêng biệt :-?! Kiếm bản hỗ trợ MD5 ấy, rồi cho tạo Tài Khoản = số thôi !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
theo mình thấy bản của Bor Team xài cũng ngon đấy bạn à.

TocDoSG
24-04-13, 08:39 PM
Hiện tại Server mình đã hoạt động lâu, nên không thể đổi đăng ký tài khoản sang bằng số được " Cái này chỉ áp dụng với Mu mới "

Bác nào có hướng dẫn cụ thể thay cái JoinSV khác vào để lại cái yahoo giúp mình. Nếu được trước tiên mình xin cảm ơn và sau đó xin hậu tạ.

mrrainnt
24-04-13, 09:49 PM
Hiện tại Server mình đã hoạt động lâu, nên không thể đổi đăng ký tài khoản sang bằng số được " Cái này chỉ áp dụng với Mu mới "

Bác nào có hướng dẫn cụ thể thay cái JoinSV khác vào để lại cái yahoo giúp mình. Nếu được trước tiên mình xin cảm ơn và sau đó xin hậu tạ.

- Nếu có sử dụng N-WEB thì có chức năng đổi TK chữ => số đó bạn :)! Sử dụng chức năng đó cũng đc đó
- Rồi kiếm cái JS mới thay vào :D