PDA

View Full Version : [MU] Config Mu offline VMware để chơi qua mạng LAN

anhcongvp
22-04-13, 07:29 PM
Như tiêu đề, em muốn chơi mu offline cùng 1 máy khác. Server thì em đã cài được trên máy ảo, bây giờ em muốn chơi mu ở 1 máy khác thì phải config IP như thế nào. Giúp em với hôm nay em đã google search cả ngày mà vẫn không tìm ra được.Thank

freepro921
22-04-13, 07:35 PM
Như tiêu đề, em muốn chơi mu offline cùng 1 máy khác. Server thì em đã cài được trên máy ảo, bây giờ em muốn chơi mu ở 1 máy khác thì phải config IP như thế nào. Giúp em với hôm nay em đã google search cả ngày mà vẫn không tìm ra được.Thank

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
22-04-13, 07:46 PM
chuyển card mạng vmware thành brighte .copy clinet qua các máy lan .bây h máy ảo giống như 1 máy trong mạng lan rồi.khỏi đổi ip

anhcongvp
22-04-13, 08:56 PM
chuyển card mạng vmware thành brighte .copy clinet qua các máy lan .bây h máy ảo giống như 1 máy trong mạng lan rồi.khỏi đổi ip

chuyển card mạng vmware thành brighte là ntn phải không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 210342.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình cài máy ảo là vì không muốn lằng nhằng. Và lại máy mình chạy cũng không lag nên cài cho tiện.