PDA

View Full Version : [MU] Một Số Khúc Mắc Nho Nhỏ Cần Các Bạn Giúp Đỡ !

oliuoliu
21-04-13, 04:38 PM
Hiện Tại Sever Mình Đang Dùng 11.70.24

Bị Lỗi Dame Skil Của Class Elff Dame Rất To ....

Với Lúc Đầu Các Class Như MG Elff...

Cầm Vk Đánh Đc 2p 3p là dis :((

Đánh MG Phép Các Thứ Thì Không Sao

Chuyển Sang MG Chiến Đánh Skill Quẹt là bị dis

Lúc Đầu Open Pion Có Rất Ít Lên Rất Hay Bị Tình Trạng Disconnext ...

Hiện Mình Thấy 1 Số MU Lớn Config Được Khi Mem Reset Hiện Thông Báo Trong Game Reset Lần thứ bao ...

Bạn nào biết chỉ giúp mình vs .

tuyenbc2
21-04-13, 05:11 PM
về dame thì
;//Formula = (Dex + Str) / Div
SCFAttackDamageMin_Bow_StrDexDiv_Elf = 1
SCFAttackDamageMax_Bow_StrDexDiv_Elf = 1

;//Formula = Dex/Div + Str/Div
SCFAttackDamageMin_NoBow_DexDiv_Elf = 1
SCFAttackDamageMin_NoBow_StrDiv_Elf = 1
SCFAttackDamageMax_NoBow_DexDiv_Elf = 1
SCFAttackDamageMax_NoBow_StrDiv_Elf = 1

các chỉ số 1 bản chỉ cần chỉnh cao lên là dame elf sẽ bé
bow là cung
nobow là nỏ

hoainiemclub
21-04-13, 05:12 PM
Hiện Tại Sever Mình Đang Dùng 11.70.24

Bị Lỗi Dame Skil Của Class Elff Dame Rất To ....

Với Lúc Đầu Các Class Như MG Elff...

Lúc Đầu Open Pion Có Rất Ít Lên Rất Hay Bị Tình Trạng Disconnext ...

Hiện Mình Thấy 1 Số MU Lớn Config Được Khi Mem Reset Hiện Thông Báo Trong Game Reset Lần thứ bao ...

Bạn nào biết chỉ giúp mình vs .

cái reset hiện thông báo bạn config trong nbb.cái phần cấu hìhn thông báo game ấy.cái port joinserver bạn tìm trong config trong titanlinkserver

chuotyeulua
21-04-13, 09:17 PM
ủa sao chữ ký của bạn hoainiemclub lại có tên nick mình ta, hok hiểu

cuocdoisp
22-04-13, 08:17 AM
chào bạn!
việc damge các class cuocdoisp nghĩ các bạn không lên chỉnh , lên để mặc định các server share . Theo kinh nghiệm là ở các mức point khác nhau thì damge các class sẽ có sự chênh lệch khác lớn . Đôi khi point thấp Elf đánh khỏe hơn DK nhưng ponit cao Elf lại đánh không bằng DK . Các bạn không lên quá để ý đến ý kiến của member khi tham gia game . Member có một cái rất hay là thích chơi Class nào thì sẽ muốn Class đó khỏe mãi mãi ( tức là cho dù ponit nhiều hay ít Class đó vẫn phải khỏe ) hay có nhiều member suy nghĩ áp đặt từ mu khác vào mu của bạn ,chẳng hạn như bên mu khác họ chơi DK mới tham gia game được thưởng 20 000 point vậy là khi đó DK khá khỏe vì đủ point , sang bên mu mình chỉ thưởng có 2000 point vậy là DK sẽ yếu hơn Elf vì không đủ point để cộng đều các cột --> member chẳng cần biết mà cứ đè ông Admin kêu sao DK yếu thế , tăng damge DK lên ...nếu ta cứ nghe member kêu mà sửa thì sẽ phát sinh một tiền lệ xấu đó là ông nào cũng lên diễn đàn kêu . Rất đơn giản khi Admin sửa Damge của Class DK cao thì mấy ông chơi DW sẽ thiệt , vậy là các ông DW lại kêu , rồi sẽ đến ông Elf , ông MG , ông DL , ông SU .............và nó sẽ là một cài vòng luẩn quẩn . Sửa mãi vẫn bị kêu