PDA

View Full Version : [MU] Không vào được nhân vật SM & Thiết Binh

bibiduy
20-04-13, 07:38 PM
Cho em hỏi mấy bác khi vào tạo nhân vật của sm và thiết binh link vào game là bị đơ luôn bác nào biết chỉ cho em với thank ( ss6.3 )

nghienmu
20-04-13, 07:43 PM
bạn có add nv3 k....................

bibiduy
20-04-13, 08:24 PM
bạn có add nv3 k....................

khi mình vào tạo nhân vật sm và thiết binh rồi link vào game thì đơ luôn bạn có biết hướng dẫn mình fix lổi với thank nhiều

bibiduy
20-04-13, 09:33 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

bibiduy
21-04-13, 06:45 AM
Cho em hỏi mấy bác khi vào tạo nhân vật của sm và thiết binh link vào game là bị đơ luôn bác nào biết chỉ cho em với thank ( ss6.3 )

có ai giúp em với sao em không làm được có bác nào nhiệt tình giúp em vơi :(:(

bibiduy
21-04-13, 07:32 AM

KHI EM TẠO NHÂN VẬT THIẾT BINH XONG RỒI LINK VÀO GAME NÓ ĐƠ NHƯ NÀY
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.27506538503803313

KHI EM THOÁT GAME VÀO LẠI NHÂN VẬT THIẾT BINH CHUYỂN QUA NHÂN VẬT KHÁC

BÁC NÀO NHIỆT TÌNH HƯỚNG DẪN CHO EM FIX LỔI ĐƯỢC KHÔNG VẬY EM XIN CẢM ƠN
DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nd=0.9302669679746032

bibiduy
21-04-13, 08:59 AM
Có ai giúp em với nào ................

nightssky
21-04-13, 09:11 AM
Có ai giúp em với nào ................

dùng tools để add nv cấp3 ak bạn xem lại lúc add đã chọn đúng làm nv cấp3 chưa ko nó về mặc định là DK và Soul chưa làm nhiệm vụ

bibiduy
21-04-13, 09:35 AM
dùng tools để add nv cấp3 ak bạn xem lại lúc add đã chọn đúng làm nv cấp3 chưa ko nó về mặc định là DK và Soul chưa làm nhiệm vụ

CHO MÌNH HỎI KHI MÌNH TẠO NHÂN VẬT THIẾT BINH RỒI , KHI VÀO TitanEditor mà không thấy nhân vật thiết binh . mình nghỉ thiếu cái gì đó thì phải , bạn biết hướng dẫn cho mình được không . hôm qua đến lên đây mà không ai giúp cã

freepro921
21-04-13, 09:38 AM
CHO MÌNH HỎI KHI MÌNH TẠO NHÂN VẬT THIẾT BINH RỒI , KHI VÀO TitanEditor mà không thấy nhân vật thiết binh . mình nghỉ thiếu cái gì đó thì phải , bạn biết hướng dẫn cho mình được không . hôm qua đến lên đây mà không ai giúp cã

bạn sài phiên bản nào nói cụ thể ra ss6.3 thì biết bản nào , của ai , share hay mua .... mà chỉ bạn fix dc chứ ^:)^^:)^

bibiduy
21-04-13, 09:40 AM
bạn sài phiên bản nào nói cụ thể ra ss6.3 thì biết bản nào , của ai , share hay mua .... Mà chỉ bạn fix dc chứ ^:)^^:)^

mua của tony bạn à , từ đến giờ tony of luôn

freepro921
21-04-13, 10:07 AM
mua của tony bạn à , từ đến giờ tony of luôn

bạn thử dùng client khác xem có bị như thế nữa k

bibiduy
22-04-13, 08:11 AM
bạn thử dùng client khác xem có bị như thế nữa k

trước mình xài được mà không biết sao giờ ko vào đựoc nhân vật thiết binh nản ghê

cuocdoisp
22-04-13, 08:22 AM
Chào bạn !
bên lên ghi cụ thể những cái về server bạn như vậy anh em sẽ dễ giúp . Ví dụ phiên bản Gameserver bạn đang chạy là bao nhiêu , bạn tạo nhân vật bằng mumaker , titanedit hay tạo nhân vật trực tiếp trong Game .
- Nếu tạo bằng mumaker mà sét class 3 có thể sẽ bị lỗi do code class 3 tại mumaker đó sai vào sẽ bị đơ như bạn
- Nếu tạo trực tiếp trong game ( tức là vào game tạo nhân vật ấy ) mà bị lỗi như bạn có thể do DB , bạn thử lấy 1 DB khác bất kỳ cùng Version Gameserver của bạn thay vào rồi test ( Có thể do DB thôi nhé , không chắc chắn )
Chúc bạn thành công