PDA

View Full Version : [JX] Ta có thể dịch soucre JX sang build trên Visual C++ 2010 ko vậy mọi người ?

dmt998
15-04-13, 04:41 PM
--- Tình hình là máy nhà mình không cài đc VC++ 6.0 (thật sự thì mình cũng ko kết nó lắm! :D) nên muốn chuyển sang dùng Visual C++ 2010 ;;). Nhưng nghe nói là còn phải dịch soucre JX sang nữa thì mới sài đc. Vậy dịch sao vậy mọi người :(( ?

thienthanden2
15-04-13, 07:32 PM
--- Tình hình là máy nhà mình không cài đc VC++ 6.0 (thật sự thì mình cũng ko kết nó lắm! :D) nên muốn chuyển sang dùng Visual C++ 2010 ;;). Nhưng nghe nói là còn phải dịch soucre JX sang nữa thì mới sài đc. Vậy dịch sao vậy mọi người :(( ?

Đuơng nhiên là được, lên google search phần mềm chuyển đổi hình như tên là Project Converter For Visual Sutido. Nghe nói có thể chuyển đổi qua lại giữa các phiên bản vc.

assaa
15-04-13, 09:29 PM
Mình có 1 bộ VC++6.0 porable hi vọng sẽ giúp đc bạn. bộ này mình đã add đầy đủ thư viện để build src jx rồi bạn có thể dùng lun mà ko cần cài đặt

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

để mở msdev.exe bạn vào theo đường dẫn
Microsoft Visual Studio\COMMON\MSDev98\Bin\MSDEV.exe