PDA

View Full Version : [JX] Lỗi PlayerDbloading failed.

anhbao0191
15-04-13, 01:09 AM
Như trên mình dùng sever ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
Mình tìm hiểu kỹ lắm mọi người bảo lỗi do font nhưng sever này của mình có dung font đâu mà vẫn bị cho mình có chuyển font cung vẫn bị thế , chi tiết hơn mình có ảnh GS mọi người xem và cho mình hướng giải quyết
: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danghai1993
15-04-13, 06:10 AM
Như trên mình dùng sever ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
Mình tìm hiểu kỹ lắm mọi người bảo lỗi do font nhưng sever này của mình có dung font đâu mà vẫn bị cho mình có chuyển font cung vẫn bị thế , chi tiết hơn mình có ảnh GS mọi người xem và cho mình hướng giải quyết
: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ko load đc map kìa. Có thể chuyển font chine sai. Nó ko thể load đc map => ko vào đc :-h

kakashi43
15-04-13, 10:25 AM

Bạn cài server nofont mà lại máy bạn đang có font ;))
Bạn chỉ cần bỏ font china là được :))

anhbao0191
15-04-13, 11:34 AM
đã bỏ font nhưng vẫn thế đã mở máp cũng bị thế không biết do nguyen nhân gi

[B.M.W]Sports
15-04-13, 12:20 PM
bạn tắt font xong giải nén lại server nhé !