PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình với fix hoài không được

overvnw
13-04-13, 07:51 PM
Mình tập tọe cài jx offline chủ yếu nghịch là chính mà cài mọi thứ ok hết rồi
chỉ mỗi cái đăng nhập vào game là bị Kết nối với sever thất bại
Ảnh đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình dùng sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có font hix hix

Edward_Newgate
13-04-13, 08:01 PM
Chỉnh font nhầm chỗ rồi
Sang tab Administrative, kích vào Change system locale... rồi chọn Chinese (Simplified, PRC)

overvnw
13-04-13, 08:09 PM
Chỉnh font nhầm chỗ rồi
Sang tab Administrative, kích vào Change system locale... rồi chọn Chinese (Simplified, PRC)

bạn cho mình yahoo được ko :(
30 kí tự

mrduc121
13-04-13, 08:12 PM
pm yahoo mình giúp: duc.alone ;)

overvnw
13-04-13, 08:22 PM
pm yahoo mình giúp: duc.alone ;)

giờ cứ chạy xong đến cái gamesever thì nó lại lỗi đứng im bạn ạ

chaoban6
13-04-13, 08:23 PM
Mình cũng như zậy nè :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

overvnw
13-04-13, 08:32 PM
Mình cũng như zậy nè :))

chỉnh xong font lại bị lỗi này
ai cao thủ help với

shinrenkyo
13-04-13, 08:56 PM
chỉnh xong font lại bị lỗi này
ai cao thủ help với
click phải vào gameserver -> properties ->comunication -> cho chạy win xp sp3 thử xem:D