PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về hamachi !

hieudkny11o2
08-04-13, 09:39 PM
Ai đó giúp em xem dùm lỗi này hộ em với :( em config sv để online = hamachi ở gameserver.ini và serverlistdebug đều là ip hamachi mà lúc đăng nhập vào sv rồi chọn nhân vật nó thành ra thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cài offline thì chạy ầm ầm, còn lên online = HMC thì nó như vậy, mong đc các anh giúp !

lynk_kid
08-04-13, 10:24 PM
lỗi như mình hồi trước đây mà. Cậu thay IP hâmchi của cậu vào cái Gs đang muốn chạy vs cái serverlistdebug trong user trong client là đc

hieudkny11o2
09-04-13, 06:00 AM
lỗi như mình hồi trước đây mà. Cậu thay IP hâmchi của cậu vào cái Gs đang muốn chạy vs cái serverlistdebug trong user trong client là đc

bạn không đọc rõ là dòng trên cái ảnh à ?????? ai có thể vào đây giúp dùm em với. tks

trongtinh_ph
09-04-13, 08:33 AM

Bạn này nói đúng đó bạn. thay IP trong file "GS1servercfg.ini" hoặc GS nào mà bạn đang chạy
còn lỗi kết nối server đang mở là bạn bị kẹt acc nữa đó. Chạy full map đi là vào dc liền
:D

hieudkny11o2
09-04-13, 10:21 AM
à mình làm đc rồi ^^ cám ơn 2 bạn ngen :D

trongtinh_ph
09-04-13, 10:56 AM
à mình làm đc rồi ^^ cám ơn 2 bạn ngen :D
cho thông tin mình test với \:D/

lynk_kid
09-04-13, 04:47 PM
cho thông tin mình test với \:D/

sever bạn có tượng không share cho mình vs nào