PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về giao diện

trieuvanhs
05-04-13, 05:10 PM
Em chép ui của 1 sv pri khác sang thì nó đc thế này các anh ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em muốn hỏi là cái thanh máu ở phía trên và tab trang bị F1 , bây giờ e làm sao để thay nó giống với VNG.E cám ơn :D

Lần sau nhớ đặt tiêu đề phù hợp !

accelan006
05-04-13, 05:33 PM
dùng ui của vng................................

trieuvanhs
05-04-13, 06:06 PM
dùng ui của vng................................

để e làm thử , tks a trước nha

--- Chế độ gộp bài viết ---

VNG e đâu thấy thư mục ui nào đâu a :D

na.ilusm89
05-04-13, 07:06 PM
Share bản ui của bạn đang sài cho mình test coi sever mình sài được ko bạn :D Nó phù hợp với sever a3pic hay 3/9

VNGameZoneVN
05-04-13, 08:38 PM
Share bản ui của bạn đang sài cho mình test coi sever mình sài được ko bạn :D Nó phù hợp với sever a3pic hay 3/9

theo mình biết nó liên quan đên interface nữa. bạn thay interface khác xem.

privi
05-04-13, 09:41 PM
Em chép ui của 1 sv pri khác sang thì nó đc thế này các anh ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em muốn hỏi là cái thanh máu ở phía trên và tab trang bị F1 , bây giờ e làm sao để thay nó giống với VNG.E cám ơn :D

Lần sau nhớ đặt tiêu đề phù hợp !

- là do plugin đó bạn, phần "\interface\UI_PLAYERPANEL\playerpanel.ini" của bạn là bản cũ, bạn tìm plugin mới hoặc bỏ cái này đi...

trieuvanhs
05-04-13, 09:46 PM
- là do plugin đó bạn, phần "\interface\UI_PLAYERPANEL\playerpanel.ini" của bạn là bản cũ, bạn tìm plugin mới hoặc bỏ cái này đi...

bạn có thể share Plugin của bạn cho mình ko :D . Plugin phím tắt của HHN nha bạn. có mấy cái plugin của autokiemthe.net mà phím lung tung quá khó dùng

privi
05-04-13, 10:01 PM
bạn có thể share Plugin của bạn cho mình ko :D . Plugin phím tắt của HHN nha bạn. có mấy cái plugin của autokiemthe.net mà phím lung tung quá khó dùng

Bạn có thể tải cái plugin mới nhất lấy phần TuDanh6skill, UI_PLAYERPANEL thay vào plugin của bạn là tạm ổn thôi... Mình không có dùng plugin, plugin của mình chỉ có chừng này thôi nè (Hanhtrang_Ruong, phim tat, TuDanh6skill) :D

trieuvanhs
05-04-13, 10:23 PM
Bạn có thể tải cái plugin mới nhất lấy phần TuDanh6skill, UI_PLAYERPANEL thay vào plugin của bạn là tạm ổn thôi... Mình không có dùng plugin, plugin của mình chỉ có chừng này thôi nè (Hanhtrang_Ruong, phim tat, TuDanh6skill) :D

tải ở đâu là tin tưởng đc bạn , đa số giờ plugin down toàn virus

trieuvanhs
06-04-13, 06:59 AM
em làm đc rồi các bác ạ , nhưng mấy anh cho em hỏi thêm cái phần kill pet nó ko hiện lên ạ , và cái tab bản đồ có chỉ định tọa độ train , tọa độ boss của plugin là file nào ạ