PDA

View Full Version : [MU] Fist Master bấm A không hiện bảng Master Skill Tree

leolazy
31-03-13, 12:20 AM
Server 11.11.82, Bị lỗi Fist Master bấm A không hiện bảng Master Skill Tree fix sao đây mọi người?
xin mọi người giúp giùm với, vì có vẻ lỗi này là lỗi lớn cuối cùng của server mình đang dùng rồi. Còn vài lỗi lắt nhắt do item không hiển thị hoặc hiển thị sai (so với MUmaker) thì từ từ mình fix được hết.

heroviet2301
31-03-13, 01:20 AM
RageFighter thì bạn phải làm nhiệm vụ cấp 3 trong game thì mới hiện bảng A nhé, Add lên cấp 3 luôn thì nó lỗi không hiện đâu.

leolazy
31-03-13, 09:11 AM
RageFighter thì bạn phải làm nhiệm vụ cấp 3 trong game thì mới hiện bảng A nhé, Add lên cấp 3 luôn thì nó lỗi không hiện đâu.
mấy cái cơ bản vậy thì mình không cần phải lên đây hỏi đâu bạn à. :v

quan trọng là bấm A xong không hiện ra cái bảng skill trong char Fist Master (không phải là bảng trắng, mà là không hiện, không có gì xảy ra luôn).

leolazy
31-03-13, 07:24 PM
mình hiểu rồi, do client mình dùng main 1.03Z+ chứ ko phải 1.04D cho nên ko bật bảng của RF đc.

Mod cuocdoisp có vào đọc thì cho mình hỏi là tại sao khi dùng client 1.04D của cậu thì load gần hết, client tự động tắt vậy :( h phải chỉnh sao?

tdtung93
31-03-13, 11:39 PM
mình hiểu rồi, do client mình dùng main 1.03Z+ chứ ko phải 1.04D cho nên ko bật bảng của RF đc.

Mod cuocdoisp có vào đọc thì cho mình hỏi là tại sao khi dùng client 1.04D của cậu thì load gần hết, client tự động tắt vậy :( h phải chỉnh sao?

Chắc là do ko hợp client rồi, cậu tải client này đi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hôm qua mình cũng bị thế, dùng client này ngon hẳn.

cuocdoisp
01-04-13, 08:33 AM

Chào bạn !
hiện tượng như bạn nói 90% là do lỗi xung đột giữa Clien và Main . Bạn vui lòng tải clien khác rồi sử dụng nhé . Nếu vẫn không được có thể PM yahoo mình , mình sẽ send bạn clien mình đang test . Sorry vì mình không có làm muonline lên ko có link download trực tiếp

leolazy
01-04-13, 07:31 PM
Chào bạn !
hiện tượng như bạn nói 90% là do lỗi xung đột giữa Clien và Main . Bạn vui lòng tải clien khác rồi sử dụng nhé . Nếu vẫn không được có thể PM yahoo mình , mình sẽ send bạn clien mình đang test . Sorry vì mình không có làm muonline lên ko có link download trực tiếp
cậu ơi, mình tìm đc client rồi, còn 1 lỗi cuối là bấm vào login thì nó báo "new version of game is required, please download new version" rồi d/c, Mình đã đổi toàn bộ ip trong main & jewel rồi, còn phải đổi ở đâu nữa ko?

ĐÃ SỬA ĐƯỢC TOÀN BỘ NHỮNG LỖI TRONG TOPIC NÀY RỒI, MOD CLOSE LẠI GIÚP MÌNH.
cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.

BoyGau
21-07-13, 06:35 PM
up lên vì em đang dùng bản vủa anh vinhkyung và giờ RF k tài nào bật bảng skill tree được

HeroStyle
21-07-13, 06:38 PM
up lên vì em đang dùng bản vủa anh vinhkyung và giờ RF k tài nào bật bảng skill tree được

phải làm nhiệm vụ trong game mới dc L-)L-)L-)L-)

BoyGau
21-07-13, 06:58 PM
phải làm nhiệm vụ trong game mới dc L-)L-)L-)L-)

Mình là GM mà zz max all tất cả Fist Master rồi nghi vấn do lỗi mong có người giúp sửa

--- Chế độ gộp bài viết ---

cậu ơi, mình tìm đc client rồi, còn 1 lỗi cuối là bấm vào login thì nó báo "new version of game is required, please download new version" rồi d/c, Mình đã đổi toàn bộ ip trong main & jewel rồi, còn phải đổi ở đâu nữa ko?

ĐÃ SỬA ĐƯỢC TOÀN BỘ NHỮNG LỖI TRONG TOPIC NÀY RỒI, MOD CLOSE LẠI GIÚP MÌNH.
cảm ơn mọi người đã giúp đỡ.
Bạn này còn Ol không sửa kiểu gì vậy mà chả SHare hx hx

BoyGau
21-07-13, 11:30 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

BoyGau
26-07-13, 07:53 PM
Mình làm nhiệm vụ rồi mà vẫn không đựoc help với

lovemu2012
26-07-13, 08:34 PM
Lỗi do mã class sai so với Client thôi.

dùng query này fix là xong :